Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

spam thử cái coi nà ! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 3:31 pm
spam spam spam spam

Được sửa bởi địa chủ ngày Tue Sep 16, 2008 3:56 pm; sửa lần 1.

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 3:51 pm
Kíe pix ni Bin treo wa khu ảnh ọp lai ik, méy cái đợt ọp trc đó, treo lên hết cho pờ koan truyêm ngưỡg...!! Laughing

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 7:58 pm
@Bin:Bị chi rứa=]]=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 9:15 pm
do bạn Bin thấy hộy mình có wed nên vui qá hoá ... =))=))

Yhun Oh Rhang
Đường chủ
Đường chủ
Age : Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 2 Đến từ : Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 3:46 pm
Bour giới thiệu Rhang vào đây chơi, hình như thấy Rank NewBie ở đây giống Poke-mega. Đáng lẽ không được spam, nhưng lâu lắm rồi, spam thả cửa một phen

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 4:50 pm
bIn bỊ ... hÀ Neutral tự nhyNk sPAm chƠi hỸ Hỹ Razz

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 7:52 pm
Shin lập nick đc òi đey :X mất công qá Sad.SPAM nhiệt tình nhá :X:X Twisted Evil

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 2:13 pm
Spam chi nhìu cho thèng Bou chửi=]]=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 2:39 pm
=)), ừk, đừg xì pam, Bou chửi, e sợ =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 2:46 pm
càg chữi càg spam nhớk Twisted Evil Twisted Evil

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 3:07 pm
hô hố.....thế thì cứ tự nhiên ih nào

†°ßr0°†

†°ßr0°†
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 10 Đến từ : NHà Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 9:28 pm
Đông zui quá hen,nghe pà nu.94 chi đóa nói khai páo tui chạy qua đây koi có ai online không, hỏi chơi,ai zè off hết trơn Sad(

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 5:14 am
@ Bj : ý ẹ, qa bên làm qen á kìa, zô viết pro5 >.<, để cho mọi ng` bjk em là ai Smile

mjsspr0
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 29 Registration date : 23/09/2008 Tổng số bài gửi : 2 Đến từ : đòa nẽng Công Việc : Người nhà wê nên hem có job!! Tính Cách : contack>spam!>spam>spam!!

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:22 pm
hj`hj` Spam Spam SPam>>:! mới zdô clan nên hem bik cái chi hít !!có ai click 115 dum:D:D

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 12:28 pm
mới vào àh, báo danh đi Mad.... ròy làm qen SmileSmile

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: spam thử cái coi nà ! spam thử cái coi nà ! Icon_minitime
spam thử cái coi nà ! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang