Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

vì 1 thế giới ko mùi hôi! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giả

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 10:56 am
Coi xong mắc cười liền
vì 1 thế giới ko mùi hôi! Rexonaresponsibilitypreya7vì 1 thế giới ko mùi hôi! Rexonabuildpreviewjz9vì 1 thế giới ko mùi hôi! Rexonaignorancepreviewgc7vì 1 thế giới ko mùi hôi! Rexonapuritypreviewyq3

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeFri Sep 26, 2008 9:01 pm
haha.............. pÓc tEm....kía này hƠi bY... qUái quãng cáO rỆt xÔ na...................zỲ mỘt thẾ giỚi hUm cOa mÙi hÔy............... :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 6:09 am
đi wản cáo cho ryxona đc đoá Bou :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 10:49 pm
hỲnk như Ank bOu lỜ pỢn hoÀg cỦA rExOnA nƠn wẢg cÁo dÙm Ếy nhỜk :luom:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 8:08 am
=)) pạn hoàng then thiết luôn wảng cáo zùm nó cho 1 thùng zề nhà zùng.........cho em 1 bình anh bour ;Wink

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 3:56 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
=)) pạn hoàng then thiết luôn wảng cáo zùm nó cho 1 thùng zề nhà zùng.........cho em 1 bình anh bour ;Wink

chẮc Ôg sAy nẶg Mùi lỚm Hỳ :suytu: nIn đI xIn ôg bOu 1 bÌnh :thatcuoi: :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 6:47 pm
hix.....thế là Rym ko bjk rồi......1 ngày ko bjk S tắm là bao nhiêu lần mà nặng mùi Sad(......S xin zề làm kỷ niệm thôy :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 5:29 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
hix.....thế là Rym ko bjk rồi......1 ngày ko bjk S tắm là bao nhiêu lần mà nặng mùi Sad(......S xin zề làm kỷ niệm thôy :ethen:

tẮm thỲ tĂm' chỨ nhỜk :hoho: Ai đỞm bẢo S xIn vỜ lỜm kỶ nịM hEy đƠm dÙg nhỜ :suytu: :thatcuoi: :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 11:06 am
xí xì.....người S mà nhớp ko bjk ai sạch :langtu: ......ko tin thỳ chịu thôy....zải thích thỳ cũng chẵng ai tin..... :buonhiu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:19 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
xí xì.....người S mà nhớp ko bjk ai sạch :langtu: ......ko tin thỳ chịu thôy....zải thích thỳ cũng chẵng ai tin..... :buonhiu:

Ai muỢn sAy xIn Ôg bOu 1 bÌnh cHi zỄ khiẾn ngỪi tAz hĩU nHẦm :gianmanh:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:22 pm
chịu thôy hĩu nhầm thỳ hiễu chớ mình trong trắng thơ ngây sợ zì :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:30 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
chịu thôy hĩu nhầm thỳ hiễu chớ mình trong trắng thơ ngây sợ zì :hoho:

trog trắg ngây thơ mới gơ chớ :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:44 pm
tét nhiên mình thế nào nói thế đoá àk :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 10:31 pm
hố hố tự tin théy ớn :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:11 am
tu*. tin dau fai~ la` cai' toi. :suytu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:26 pm
Ờk thỳ cÓ Ey bẢo tỘi đÂu NAz` :suytu:
mỜk tự tIn wÓ kOi chỪg tỰ tI Ák sAy Hỹ :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 9:34 am
Từ nhõ tới zờ S tự tin mà chẵng thấy tự ti :yeuqua:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 4:32 pm
zời zời hẾt thuỐC :niem:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:18 am
rym_s0ck đã viết:
zời zời hẾt thuỐC :niem:
kòn mà pác sĩ chưa tìm ra :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:47 pm
pÁc sĨ mÔ mỜk ngU rớ :suytu:
cÓ cẦn rYm chỮa cHo kÔ :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 1:33 pm
Oke....chữa jk :hoho: .....ko hết S zjết Rym :gianmanh:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 5:46 pm
sAy bỊ cHi mờk kIu rYm chỮa bIk bỊnh mới chỮa đc. chớ :suytu:
chỮa kÔ hẾt thỲ rYm cHo sAy chẾt lUzn chỚ sAy cÓ cƠ hỘi mÔ mỜk jẾt rYm :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 6:43 pm
thì bị cái pện mà Rym keo là hết thuốc chữa ák :ethen: .....S mà chết chắc thế zới ai cũng khóc wá.....

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:35 pm
kô dớm có rym kô khóc nè :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 10:18 am
Rym ko khóc kệ Rym.....có người khóc cho S là đc rồi :langtu:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vì 1 thế giới ko mùi hôi! vì 1 thế giới ko mùi hôi! Icon_minitime
vì 1 thế giới ko mùi hôi! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 4 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next