Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

muafiu
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 39 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 4 Đến từ : Du đãng Công Việc : Vô gia cư Tính Cách : củ chuối

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 8:35 pm
Cool !
Thứ nhất. Mấy cái banner của Portal + Fag ( help) chưa phù hợp )
Mấy cái banner đã thay hơi to + rối mắt .Em có nhìn thấy các 4 rum ko khác ."Tốt gỗ hơn tốt nước sơn" bounce
Em nên thu nhỏ ,hoặc tạo những banner nhỏ hơn,nhìn sẽ cute và đỡ rối mắt.
Thứ 2 : Chả lẽ Mod ,Smod hay Admin trong 4rum này ko ai design nổi cái Banner Logo cho 4rum à .CÁi logo quá xấu !
Anh gợi ý này,Logo là 1 thằng or 1 đứa con gái ,dựa vào gốc cây nhìn lên ánh trăng .Và có dòng chữ Slogan bên cạnh VD:"Đêm cô đơn mình ta"...đại loại thế.
Thứ 2 (quan trọng đây) Nên xem xét cẩn thận việc tuyển Mod,SMod....Để đc là mod của 1 box...phải đủ yêu cầu :" post đủ bao nhiêu bài..."
Smod thì phải đủ năng lực.
Admin cũng có trình độ tương đương ( Ngu + Nhiệt tình = Phá hoại -Câu chí lý đấy lol! )
:matmat:
Thứ 3: 4rum còn quá ít Box hay .VD: Category: CNTT -toàn là game và soft ??? - Phải phổ cập kiến thức tin học làm web ..4rum....hack..crack...đi nào ,game nhiều rồi cũng chán thôi. ( Anh định vào xem có câu hỏi nào khó để anh chỉ giáo tí mà ko có lĩnh vực của anh :langtu: )

Thế thôi.Anh chúc 4rum ngày càng pro nào ! :dethuong: sunny

Được sửa bởi muafiu ngày Mon Sep 29, 2008 8:41 pm; sửa lần 3. (Reason for editing : Anh ĐoànKute đã ghé thăm vào 1 ngày Sài Gòn Mưa Đêm !)

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 10:39 am
mở them một box nữa là thuộc zề blog như:Entry....Theme...v..V..v ::huhu::

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 12:30 pm
đúg đúg... mở thêm mấy cái ẻnty với theme... =))

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 2:50 pm
từ nay bean đảm nhiệm chắc chắn ,sẽ đẹp hơn thằng bou làm , oh yee, nhưng phải có người giúp bean với!

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 5:53 am
có Nu giúp Bean nè :yeuqua: :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 10:47 am
nu.94 đã viết:
cảm ơn pợn ni đã ủng hộ mình :dethuong: :dethuong:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 10:48 am
Mr.bean đã viết:
từ nay bean đảm nhiệm chắc chắn ,sẽ đẹp hơn thằng bou làm , oh yee, nhưng phải có người giúp bean với!
Để S zứp Bean kiếm hình cho ;Wink

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 12:17 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
k có chi bạn ni =)) :yeuqua:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 7:25 pm
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
k có chi bạn ni =)) :yeuqua:
ko coa' chj thj` ko coa' dj de? caj' mat. :yeuqua: :-?

muafiu
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 39 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 4 Đến từ : Du đãng Công Việc : Vô gia cư Tính Cách : củ chuối

Bài gửiTiêu đề: Ku admin ,ra anh MF bảo Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 3:08 pm
4rum này làm ăn chán quá .Admin,smod,mod mà spam bài , 8 ,chat chit như điên ! Đúng là nước đổ đầu vịt :thongbao:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 7:37 pm
muafiu đã viết:
4rum này làm ăn chán quá .Admin,smod,mod mà spam bài , 8 ,chat chit như điên ! Đúng là nước đổ đầu vịt :thongbao:
>"< >"<... diễn đàn thì để 8 chứ để làm j.... vẫn chưa hỉu đc >.<

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 7:51 pm
muafiu đã viết:
ơ anh nhày hay nhĩ....ziễn đàn họ rứa đó spam là chuyện bình thường...8 là tất nhiên...chat chit thỳ khỏi nói.....nứơc đỗ đàu vịt thỳ vịt mát thôy :chetdi:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Icon_minitime
Admin vào đây anh Muafiu góp ý này ! :) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang