Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 8:11 am
Mỗi người cho 1 zanh sách.....1 zanh sách có 5 người mà mình muốn chém........sau đoá S xem 5 anh,hị nào đc khán zã bình chọn nhiều nhất trong zanh sách của mình thì đem ra chém........
Danh sách của S nèz
1.Bin
2.Xin
3.Nu
4.Rym
5.Viên
........................................... :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 12:12 pm
1, Say
2, Say
3, Say
4, Say
5, Say
... cho bình chọn kỉu rứa ko bạn Say :ethen: :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 3:51 pm
…Nu™… đã viết:
1, Say
2, Say
3, Say
4, Say
5, Say
... cho bình chọn kỉu rứa ko bạn Say :ethen: :ethen:

bÌnh chỌn hEy NÈ rYm cũG bÌnh cHọn jỐg cOn nU :dethuong: :ethen:
@Ôg sAy nỚk lỜm cHi lÔi tUi vÔ Ôg :chetdi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 6:53 pm
hix....5 người thỳ là 5 người khác nhau ai cho pờ làm kiểu đoá thế......mà sao ưng chém tui rưa Sad(
@Rym thỳ lôi zô cho đủ 5 người :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 5:10 am
ờk thỳ rym lên danh sách 5 ngừi chứ bộ :ethen:
ai ngờ 5 ngừi nó cũg tÊn say ai bik đâu :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 11:09 am
lấy zanh sách trong 4rum thôy....mà trong 4rum coá mình S tên S ......nhớ pà lai anh nào rồi lôi zô luôn đó :-?

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 12:13 pm
ý ẹ,, chọn 1 cũg đc chớ... 5 ng mà Nu mún chém có 1 mìn Say thôy hờ :chetdi: hố hố :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 7:28 pm
hix....zậy đợi mấy đứa nó đưa zanh sách tiếp......rồi S chém......chớ 1 mình Nu đưa zanh sách thỳ mấy đứa nó kiện :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:14 pm
Ai NÓy mỲnk Nu cÓ rYm nỮa nÈ rYm mỚi cHỉnh lẸy dANh sÁch :ethen:
1.sAy
2.thÔg
3.sAy
4.tHôg
5.sAy :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:25 pm
Ủa Ủa ren bjk tên thật của S ế :-s

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:27 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
Ủa Ủa ren bjk tên thật của S ế :-s

có cái chi mừok rym kô bik mô say nờk :ethen: [trừ :thatcuoi: 1 số cái ]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:46 pm
mới khen coá câu mà lên zọng zẽ sợ

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:50 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:

Ai bỈu cÓ ngỪi kHEn mỚi lên jỌg chỚ lỖi LÀ lỖi cỦA ngỪi mô khEn Ák :matmat:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:02 am
Ủng hộ pợn Nu vs pợn Rym nhá=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:13 am
rym_s0ck đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:

Ho. khen thj` faj~ bjk khjem ton' cho'.......

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:14 am
Winnie™ đã viết:
Ủng hộ pợn Nu vs pợn Rym nhá=]]
Tiep' tay cho ke? xau' Sad(

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 12:41 pm
Nu mà là kẻ xấu hà.... Sad(... rớ Say là chj >"< >"<... tên Thông hả =))... mấy bữa nj Thông mô mà nhìu rớ k bjk =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:21 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
rym_s0ck đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:

Ho. khen thj` faj~ bjk khjem ton' cho'.......

@sAy: Ey thIz khiÊm tỐn kỆ Họ rYm kÔ thIZ nÊn rớ :thatcuoi:
mỜk BC kÔ cÓ tiẾp tAy cHo KẺ xẤu Âu ngOE toÀn tiẾp tAy ,jÚp đỠ cho ngỪi tỐt thÂu Ák ngOE :thatcuoi:

@nU: nU đỂ Ýk Ank mÔ tÊn thôg HÀ hEy rƠn mỜk mẤy ngÈy Ny toÀn gẶp thôg Ếk :thatcuoi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 8:28 pm
ai mà để ý >.< ... Thông là tên 33 Nu =)).... trường Nu cũg có 1 đứa Smile)... h đến Say =))

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 11:02 pm
=]]=]]Chừ ta mới nhớ 33 mi tên Thông=]] Inox Thông

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 9:41 am
@Nu:ko ngờ S lại zống tên pa của Nu
@Rym: hết chuyện lôi...lôi tên tui ra pà kja :dapdau:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 1:27 pm
Nhj nùn chọc ta đj.... inox hịu :langtu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 4:25 pm
@sAy: zẠ Em đÂu cÓ cỐ Ýk đÂu Ank zO lỠ tAy Ýk mỜk mÚn thÌ iEm dEl :thatcuoi:
@nU: 33Nu tÊn thôg , ôg sAy cŨg tÊn thÔg ==> thẰg say lỜ 33 nU hÀ :luom:
bắt cầu nHƯ rớ đc. kÔ :chi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:28 am
Nói ra ai cũng bjk rồi del làm cái zì nữa
S mà là 3 kon Nu àk :-ss..........nghĩ sao hay rứa
:danh:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:41 am
ren cũg đc.... có 33 là sướng.... xin tiền đj chơi Smile)... Say hì =))

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Icon_minitime
zanh sách những trai trài gái sắc chuẩn bị lên sân khấu trã lời câu hỏi nèz Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 4 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next