Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

boy khõi zô girl zô vô tư Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:55 am
làm zì mà zải tán.....ông Bour ổng cũng có mờ.....ông viên cũng rớ..có sao đâu :suytu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 12:54 pm
đồg ýk vs ôg say đề nghị BC kiếm BF cho hội mỳnk xem mắt :thongbao:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 1:54 pm
hô hô....kiếm ik Bc....em cũng đc nề ;Wink.....cần chi đi đâu cho xa :hoho: ...zù em ko đẹp nhưng mong Bc chấp nhận.... :xoa:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 11:30 pm
=]]=]]Nhưng em ghiễn đợp chai=]]=]]=]]VD như....=]]=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 8:39 am
zậy thì em chịu....số em nó xí ko zớ đc tới Bc :buonhiu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 12:55 pm
VD như .............
mE ank nÈo rẦu Ếk cOn kIA kHi nÈo dẽn đến tAz cOi với :ethen:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 3:49 pm
@Rym:Mô mi...đâu có ý định kiếm chồk nên tia lờm chi mi=]]Nói cho dzui thôi=]]=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 5:36 pm
2 người nói zì ế :hoho: ....cho em tham za zới :suytu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 3:58 pm
ông say ổng nhìu chiện dễ sợ... chiện kủa kon gái mà bon chen zô >.< :ethen:
@ Nhi nùn : kím thằg mô rớ mj NeutralNeutral

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 5:25 pm
xí box ni S lập ra để tuyển V chớ cóa fải để 8 đâu....mà nếu có 8 thì cũng cho S 8 zới zì S lập ra topic ni :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:07 pm
ổg cũg bon chen mờk ổg nóy họ :niem:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:10 am
@Nu:Mô có mi

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:11 am
hỳ hỳ....pon chen thế đc ko......chủ yếu là có cho pon chen ko thôy :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 12:46 pm
thiz thỳ bon ey dớm nóy chi mô naz`

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 12:50 pm
tắt nhiên là thik oài.....pon chen zô ko may ăn luôn cái chén thì chết :suytu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:12 pm
cỡ ank cái tô chớ kéy chén chi :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:24 pm
zạ cái tô chắc nó to wá....trái lựu đạn là vừa đó :thatcuoi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:39 pm
kô dớm kho đc. mới đc. chớ lựu đạn chi :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 2:24 pm
đc zới trả ko đc....đứa nào zám ném...nhà ta ném lại :matmat:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 3:29 pm
vấn đề lờ bị ném luzn cái kho đạn thỳ nhà ngưi có còn sốg hey đã die rầu mờk ném lại :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 6:47 pm
ko lẽ nó ném mà nó chạy kiệp àk...S zừa chết thì nó cũng đột ngột chết theo....mà có chết thì có làm ma S cũng kéo cho = đc nó xún...thêm pạn thêm zui :langtu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 8:58 pm
kô dớm có bom hẹn jờ ák kài cần chi chạy cho xa :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 9:29 pm
hẹn thì cứ hẹn jk.....có chết thì S cũng lôi nó xun chết theo....ko pạn ko zui :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 2:01 pm
rơn say lôi xún đc. :suytu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 2:04 pm
đến lúc nớ rồi tính.... :conma:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: boy khõi zô girl zô vô tư boy khõi zô girl zô vô tư - Page 2 Icon_minitime
boy khõi zô girl zô vô tư Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next