Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

chọn jk...tên nào đc iu thích nhất nhĩ...:-/
1.Say
ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Poll_left43%ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Poll_right
 43% [ 3 ]
2.Heo
ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Poll_left57%ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Poll_right
 57% [ 4 ]
3.Thông
ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Poll_left0%ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Poll_right
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 7

Tác giả

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:34 am
TÊn Heo là hợp roài! Rứa chừ mới nói ra

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:40 am
@vịt : nóy đúg nè :ethen:
@say: say còn đỡ hơn rym mà cứ la :buonhiu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:41 am
hơ....em tên heo mà nó ko hợp zới người em.......(zo trong CF em đặt tên [Kjng]_Heo,nên nó gọi thế luôn chớ bộ) :điên quá:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:44 am
đỡ hơn chỗ nào...nói nghe koi :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:51 am
bị có mỳnk t` vũ
còn rym ry bik bao nhều đứa

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:55 am
ai mượn.....đáng đời...cho nhà người chết :thatcuoi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 12:38 pm
đò ác độc vô lươg tâm
vì ngưi mờk taz bị ếk rầu còn nóy kéy jọg đoá :bucminh:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 12:41 pm
hơ.....S có làm zì đâu mà zo S :suytu: .........chớ nói cái zọng zì mới đc :buonhiu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:03 pm
jọg chi rơn bik chòy :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 2:33 pm
ko bjk răng nói :bucminh:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 8:41 pm
bik với nóy lờ 2 chuyện khác nhau chớ :suytu:

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 10:12 pm
ec. cãi lộn hoài

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 8:07 am
Ông Say vs pà Rym ưa bắn súng rưng hôm chủ nhật ông Say k chịu ih....lúc nớ bắn cho đã kìa=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 5:30 pm
MrVit đã viết:
ec. cãi lộn hoài
ai nói cãi lộn...cái ni là thèy đang pày trò cách ứng xử...đúng hem Rym :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 5:31 pm
Winnie™ đã viết:
Ông Say vs pà Rym ưa bắn súng rưng hôm chủ nhật ông Say k chịu ih....lúc nớ bắn cho đã kìa=]]
em ik ko đc....chớ em mà jk...thì em cũng ngồi im cho Rym nó pén :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 12:29 pm
@a vịt: kéy ny âu có fẻy kẽi lộn mờk kéy ny lừ nóy chuyện rym vs t` say nóy chuyện như rớ đó :ethen:
@say: nóy đc. kéy miệg chớ hôm off có ik mô naz` :thatcuoi:

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 2:21 pm
coi moi` cai na`y cu~ng vui , tham gia vay !

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 7:27 am
®¥m™ đã viết:
@a vịt: kéy ny âu có fẻy kẽi lộn mờk kéy ny lừ nóy chuyện rym vs t` say nóy chuyện như rớ đó :ethen:
@say: nóy đc. kéy miệg chớ hôm off có ik mô naz` :thatcuoi:
họ nhìn zô tưởng cải lộn...chớ tình cảm tràn đây đó anh Vịt :ethen:
nói đc cái miệng àk nghe....có pao đời S nói zì zới Rym mà ko làm chưa....zo cái ik off ko có xe nên ko jk đc...zới lại kinh tế eo hẹp....zờ thì mắt xe luôn rồi :angel:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 7:28 am
Bourbon đã viết:
coi moi` cai na`y cu~ng vui , tham gia vay !
ham zui gớm rớ anh BOur :hoho: .....lo sữa 4rum ik ham zui hoài :gianmanh:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 7:29 am
mở ra gần cả tháng...mà ko ai đặt câu hỏi....thôy thì em đóng topic nghe.....chạy tội :trom:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 12:28 pm
CÂU HỎi : kể về chiện tình kủa Say với lại cái chị pé mô đó, mới nghe say nói thjk chị pé nớ, hỏi tên thì k nói, h nói k, k nói là bjk rưn ròy đó :chetdi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 4:04 pm
câu ny nu hỏi hay nè :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:00 pm
…Nu™… đã viết:
CÂU HỎi : kể về chiện tình kủa Say với lại cái chị pé mô đó, mới nghe say nói thjk chị pé nớ, hỏi tên thì k nói, h nói k, k nói là bjk rưn ròy đó :chetdi:
zạ em xin kể thành thât......thề có chúa...có phật....có tất cã....chuyện tình của em rất rất rất chi là li kì......nghe xong ai kũng thương cảm cho em.....sự thật 100%.......1 ngày em ik zạo trong trời mưa :buonhiu: ......bỗng 1 kon pé nhí nhãnh :hihihi: chạy tới.....è em ra :dada: .......làm mắt đời trai của em....zà cuốn luôn cái áo mưa....chuyện tình của em đó :chuphinh: ....kòn S thik chị pé mô thì sau này sẽ bjk....zờ ko nói đc :conma: .....sr Nu nghe....kòn mà muốn fạt zì ko trã lời thì cứ phạt ey xin chịu mọi hình phạt...trừ hình phạt ik pao ăn :haxxi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:01 pm
®¥m™ đã viết:
câu ny nu hỏi hay nè :thatcuoi:
chuyên nghề a zua.....muốn hỏi thì hỏi ik......hay là câu hỏi zóng kon Nu nên a zua theo :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 6:27 pm
wê rầu ák ngoe chi chi cũg kêu họ azua bữa ny éo thèm nữa

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk - Page 2 Icon_minitime
ngày cuối cùng oài...em xin tự sử ạk Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2