Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

happy hallowen Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giả

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 7:43 pm
lại đổi mới, nhìn loá mắt :ethen: , toàn là trym ko =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:56 am
Bourbon đã viết:
Thay may cai hi`nh ben cai nick dep ko !
càng lạc đề hơn cã mình nữa Rym hỳ..... :dapdau:
mà đổi zì thì đổi chẳng đổi cái rank cho em :cay:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 11:55 am
tự mà đổi đj >.<

Die : Bourbon

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 2:00 pm
ko thay cai trung voi ca'i point ha~

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 3:42 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
Bourbon đã viết:
Thay may cai hi`nh ben cai nick dep ko !
càng lạc đề hơn cã mình nữa Rym hỳ..... :dapdau:
mà đổi zì thì đổi chẳng đổi cái rank cho em :cay:
ờn kô nhữg lạc mờk còn mất luzn kéy đề :ethen:

vì rưn trứg ôg bou nở rầu mờk của pè koan chưa nở :suytu:

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 5:20 pm
thì đồ của mấy người tui làm sau, mà nè từ nay ông ssay với rym ko lộn xộn nữa , đủ điểm rồi . Chừ mấy người spam là nó trừ điểm , post cái gì cũng có giới hạn thôi tui mà còn thấy 2 người nói chuyện bậy bạ cãi nhau lung tung là tui del bài thẳng tay đó!

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:30 pm
Bourbon đã viết:
ko thay cai trung voi ca'i point ha~
ưk cái trứng anh Bour ra hình kon gái => anh bour pê ê :dethuong:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:32 pm
Bourbon đã viết:
thì đồ của mấy người tui làm sau, mà nè từ nay ông ssay với rym ko lộn xộn nữa , đủ điểm rồi . Chừ mấy người spam là nó trừ điểm , post cái gì cũng có giới hạn thôi tui mà còn thấy 2 người nói chuyện bậy bạ cãi nhau lung tung là tui del bài thẳng tay đó!
cho anh trừ.....ko kải ko đc anh ạk

Administrator
Administrator
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:41 pm
đại loại thế , xem lại cái trứng đi !

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 7:58 pm
Bourbon đã viết:
đại loại thế , xem lại cái trứng đi !
đổi hình rồi.......zan wá....thấy nói rớ rồi đổi :chetdi:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 8:44 am
Mấy người ni lộn xộn wá nghe=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 9:15 am
trứng với cai point để làm j ???

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 10:09 am
Winnie™ đã viết:
Mấy người ni lộn xộn wá nghe=]]
lộn xộn rớ đc ko Bc....... :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 10:10 am
…Nu™… đã viết:
từ từ rồi sẽ bjk nó làm zì Wink)

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 10:43 am
Bourbon đã viết:

ngừi chi lạ thíu điểm thèy kiu họ post nhều nhều chừ đủ điểm thỳ la kô cho post :thongbao:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 10:44 am
ăn chéo đớ pớt.... :hoho:

Administrator
Administrator
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 5:52 pm
o` de~ coi , dam chui~ bc , say hi~ , ...........ban nick 1 tuan ! :chetdi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 7:02 pm
bam đi bam đi

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 7:10 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
…Nu™… đã viết:
từ từ rồi sẽ bjk nó làm zì Wink)
làm cái j là làm cái j :suytu: :suytu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 7:12 pm
làm khí chj bam njck thằg Say vs Rym >"< , trong hội mà cũg bam nữa, chắc bc cũg bam qá há

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 7:23 pm
ông bOur nY tỰ nhiÊn kO kO pam nYk anK SAY zỚi chỴ zYm....>"<...hƠi bỴ quÁi ák hỹ
nỤ phản đỐi... :haxxi:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 03, 2008 3:30 pm
Cái chi cũng từ từ mà giải quyết chứ sao pam nick Rym vs Say rớ

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 03, 2008 7:27 pm
ủa ủa, hqa một số box cm k đc, h cm đc là rưn bai >"<

™…-
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: ra ik ........:-h Pp mọi người.....love all happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 04, 2008 6:06 pm
cái này là S ziết chớ ko fải viên viết nhá....zo kòn bị bam njck nên ko zô đc......S xin ra hộy nhá.........zù sao cũng thank!! mọi ngươi....zù S zô hộy kũng ko đc lâu......nhưng S cũng zui zì có mọi người là pạn........Pp :-h..........Love Độc Thân hộy :love:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitimeTue Nov 04, 2008 7:55 pm
hỠ...chy lạ rỚ. chÒy......>"<

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: happy hallowen happy hallowen - Page 2 Icon_minitime
happy hallowen Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next