Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hoạt động của các box Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Gid

Gid
MOD
MOD
Nam
Age : 33 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 29 Đến từ : Valhala Công Việc : Want to be a best game designer Tính Cách : Like Kung-fu

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: hoạt động của các box hoạt động của các box Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 6:46 pm
Bou ơi 1 số Box không hoạt động và có 1 số thì hoạt động rất ít. Bou tuyển thêm Mod đi :thongbao:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hoạt động của các box hoạt động của các box Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 7:10 am
ít người làm Mod lắm gid ơi.....Gid nêu mấy box ít hoạt động ra ik S zô hoạt động zùm cho :ethen:

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: hoạt động của các box hoạt động của các box Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 3:15 pm
:hoho: de del bot , moi dau lap ra cha bik de la`m gi`!

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hoạt động của các box hoạt động của các box Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 3:49 pm
ôg bou tự nhynk lập ra fòg họp vs sở chảnh sát lờm rym post bèy rầu del đi :bucminh:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hoạt động của các box hoạt động của các box Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 5:56 pm
ông bour có ýk định chơi sỏ :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hoạt động của các box hoạt động của các box Icon_minitimeSun Nov 02, 2008 6:09 pm
ờn ôg say đúg đó :dethuong:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hoạt động của các box hoạt động của các box Icon_minitime
hoạt động của các box Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang