Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Làm Quen Nào! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giả

MYLOVE_ANDY
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 3 Đến từ : da` nag~ Công Việc : ................................................ Tính Cách : .....................................................

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 7:29 pm
hello! minh la` men moi , cho minh lam`wen cac ban nha ::hehe:: hjhjhj

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 8:27 pm
nu.94 đã viết:
ý ẹ....đề nghị báo danh, k xì pam, để cho pà kon dễ đọc, xì pam nhìu qá loạn bây h` >.<
bảo ngỪi tAz kÔ sì pAm mờ mỳnk spam hố hố hay nhờ Razz

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:28 pm
@princess_tt116:Add Y!M +Blog rồu đó
@Win:Dzạ thưa anh
@Chíp:Có bị bênh hơm rớ=]]
@grandia_biruy:Mới dzô hơm trình diện BC mà trình diện anh Bou là hơm đc rầu nha.....íh mà Quân Sư là chức của anh Shin rồi.....đề nghị làm mem
@Bou:Tui hơm có dành của ông nha ông....cái đó là do mọi người chưa bik
@Những ai đã nói như bạn Bou vừa nói:Đề nghị đính chính
@Nu: Laughing
@Các mem mới:Đề nghị add Y!M:first_l0v3_18 và Bloghttp://360.yahoo.com/my_profile-xg4XXC03crQO52FLo7J40UgfW2M0;_ylt=AmbGaXh2jMeiDVy2zl5TGfuqAOJ3

Die : Bourbon

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 7:08 am
Chuẩn bị tinh thần chuyễn qua 4rum cón đuôi đẹp hơn , có nhìu tính năng hơn , ai ủng hộ tớ nào , ::phu:: !

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 9:34 am
... [ dzơ tay dzơ chân ] ....

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 11:19 am
@ Vinh : viết pro5 đi Vinh SmileSmile

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 7:26 pm
Tên: Say
Sn:15/5/94
Chức: Bjk chết Sad
zà hố:boyquay_dn94
Địa chỉ : tứ phía đều là nhà

van93

van93
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 30 Registration date : 21/09/2008 Tổng số bài gửi : 6 Đến từ : Đà Nẵng Công Việc : student Tính Cách : nƠ nƠ

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 12:13 pm
Tên : Nơ Nơ :hat:
Bẹt day : 7/1/1993
yà hú : van932003
nhà : Thanh Thuỷ
Chức vụ : mEm no.4
Bờ nóc : http://360.yahoo.com/van932003

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 9:19 pm
chị nơ chạy vô nhanh hỹ
họ có mặt hết trơn rầu h mới vô :niem:

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 9:49 pm
Ũa Ũa! hình như Đốm với Say sinh nhật cùng ngày há há ! zui ghê nh0a :phao: :phao:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 6:54 am
sinh` nhat. cung` ngay` binh` thuong` thoi zui zj` cha :danh:

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 6:21 pm
tuyệt đối ko cho myloveandy và misspro và hộy vì chúng đã có chồng và ..........................khá chảnh :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 7:07 pm
sặc coá C` thỳ coá zề ly zị rồi.........rũ C` ......zô làm mem trong 4rum........rồi zô nhà thờ đăng ký kết hôn ::hoanho::
...........2 zong` nha' Bou

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 8:40 pm
Admin : Bourbon đã viết:
tuyệt đối ko cho myloveandy và misspro và hộy vì chúng đã có chồng và ..........................khá chảnh :ethen:
dc nghe để bin tán cho nó bỏ chồng vào hội mình lun!
@bou : bọn hén zô dc web hội là do ông rủ đó ! rủ xong rầu hok cho họ zô!

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 8:42 pm
Bin địa chủ đã viết:
dc nghe để bin tán cho nó bỏ chồng vào hội mình lun!
@bou : bọn hén zô dc web hội là do ông rủ đó ! rủ xong rầu hok cho họ zô!
Cha bin nèy nghe tới kon gái là tơm tớp tơm tớp
@Bou: Rũ rê kon người ta rồi ko cho zô chơi ác thiêt. lol!

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeFri Sep 26, 2008 12:06 pm
mún cho hay k thì đj hỏi BC ý, BC thik cho ai vào thì vào >.< , k cãi đc đâu =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:08 am
hix sao cái mục này ít trang zữ....mục nào cũng 6 7 trang.....mà cái mục làm wen kón 3 trang nhìn mà đâu lòng.........Rym đâu zô spam zới S cho nó za tăng số trang koi :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:04 pm
zạ zạ e đay ank say :bye:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:17 pm
zỏi đó....gọi cái là có mặt liền.....spam zới anh em.....làm cho mục này lên số trang chớ nó ít wá nhìn gai kon ngươi :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:21 pm
hố hố rym mờk gọi đâu có đéy
do ít ngừi vèo lờm wen wá :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:29 pm
thôy thì 2 đứa mình làm wen zới nhau trong ni đi :thatcuoi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:33 pm
ờn đc. đc. nè ::hoanho::
jới thịu trước ik ank :hat:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:39 pm
thâu rym ik học ey khi nèo rãnh vô lờm wen tiếp :yeuqua:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 2:28 pm
ừk....thì cho anh làm wen zới em ha :thatcuoi:
anh thì em bjk tên rồi đoá.....kon em thì anh chưa piết tên :buonhiu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 3:15 pm
em tên rym chớ bik kéy chi ank :ethen:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm Quen Nào! Làm Quen Nào! - Page 2 Icon_minitime
Làm Quen Nào! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next