Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cross fire vào bàn luận nào Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Cross fire vào bàn luận nào Cross fire vào bàn luận nào Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 8:53 pm
thấy trong cf bi h ai cũng cao tay.Mìh vẫn còn gà lắm,nên bang mìh giao lưu chia sẻ kinh nghiệm nhá.trươc tiên ai bik về kỹ thuật bunny thì chia sẻ choa anh em bik ih.Tui thì chỉ bik bunny là nhảy ngồi thui Sad

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Cross fire vào bàn luận nào Cross fire vào bàn luận nào Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 9:07 pm
trời ơi =)), có chơi cf nhưng bỏ ròy =)), bạn Shjn nạp vc cho ta đj SmileSmile, để ta mua cái lady ranger =))

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Bài gửiTiêu đề: Re: Cross fire vào bàn luận nào Cross fire vào bàn luận nào Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 11:56 am
@ Nu:Tỉnh lại ih cưng Evil or Very Mad .Mơ giữa bang ngày àh Twisted Evil .Xem fim "Bỗng dưng muốn khóc" chưa Twisted Evil .Coi chừng đó em cyclops .Nhưng mà qên cấm spam trong blog này ,Thảo luận đàng hoàng Cool

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Cross fire vào bàn luận nào Cross fire vào bàn luận nào Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 12:07 pm
@ Ăn xjn : ô tề >.<, chưa xem, lo học qá nên có xem tivi bao h đâu =))

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cross fire vào bàn luận nào Cross fire vào bàn luận nào Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 6:31 pm
đề nghị tất cả chọn 1 ngày thix hợp để thể hiện trình độ đi ! ngày nèo dey!

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cross fire vào bàn luận nào Cross fire vào bàn luận nào Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 8:56 am
vậy thì anh em mìh vào báo danh ih
Tui truớc :Candj_boy
Sever:13 kênh 9 hà nội
ai bắn pm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cross fire vào bàn luận nào Cross fire vào bàn luận nào Icon_minitime
Cross fire vào bàn luận nào Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang