Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 1:26 pm
Thực sự, kể từ khi thương mại hoá, VTC ngày càng hút máu game thủ. Đặc biệt là trò chơi Cross Fire. Tính trung bình, một game thủ cần bắn 500 ván để có đủ tiền mua một khẩu súng tầm AUG. VTC còn có chế độ trừ tiền bằng cách làm hỏng súng khi tự thoát. Như vậy, để có nhiều súng thì game thủ buộc lòng phải:
-Nạp Vcoin
-Hack
Về vấn đề hack Vcoin: đây là thứ rất nhạy cảm, và yên tâm đi các bạn, hầu hết những mục các bạn search được trên Google đều là lừa đảo.
Theo tôi, trong một game FPS, việc hack chỉ thực sự nguy hại nếu nó làm ảnh hưởng đến nội dung chính của game (đấu súng, tàng hình ám sát).Shin hoàn toàn không đồng ý với những người hack ghost, hack wall hay lợi dụng góc lag.
Nhưng với một game thủ đóng vai một chiến binh trong trò chơi FPS, việc có được những khẩu súng ưa thích phải là quyền mà tất nhiên họ được hưởng. Nhưng chế độ ăn tiền đến cùng của VTC đã cắt bỏ quyền đó của gamers. với 32500 GP ban đầu, bạn thậm chí không đủ mua khẩu AK-74, một khẩu súng cơ bản.
Shin cho rằng, hack GP không làm ảnh hưởng tới nội dung game, và cũng tựa như sử dụng bug để kéo dài thời gian chơi được nhận GP và EXP, là một cách để giúp game thủ thỏa mãn được "cơn khát súng" của mình, mà không hề gây nguy hại tới các gamers khác.
Xin lỗi vì đã post một chủ đề về hack, nhưng Shin chỉ muốn lấy ý kiến của các gamers trong bang mình. Hy vọng các bạn sẽ góp ý thẳng thắn cho Shin. Shin chỉ muốn có một cuộc lấy ý kiến của một nhóm gamers gồm cả những người có hack hoặc không hack.
Mong mọi người bình chọn, khách quan, đúng suy nghĩ của mình.

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 4:31 pm
giết hack đi chẳng ghiền hack tí mô ! đề nghị bữa nào hội mình solo để phân chia trình độ đồng í h0k?

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 9:10 am
okay vậy Bin hãy lập 1 topic để anh em mìh báo danh ih

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 11:22 am
@ ăn xjn : ông ghiền mấy cía vụ bàn luận hĩ =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 9:26 pm
@All: Say báo zanh tên Nv nèz: [Kjng]_Heo ( Bc clan Kjng :langtu: )

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 29 Registration date : 27/09/2008 Tổng số bài gửi : 28 Đến từ : thiên đàng( trư bát giới) Công Việc : CSCĐ Tính Cách : tỉ zui nun chứ zui là may

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 5:40 pm
ai solo zới em ko. em gà lắm, đồ cũng gà nữa. có đc khẩu 42 zới 43 giam thanh thâu. tên nv là [CF]KBTV_Xin. gà nhất clan KBTV

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 6:01 pm
zạ có em nèz anh Xin....em cũng gà lắm Bc clan [Kjng]...pén zới anh rồi đoá ạk..... :nhin:

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 5:31 pm
te^n nv: rock[lee]jio xa`i 1 khau nha('m ha.ng cui`( nhung cu~ng du? chet chu.c tha`ng )
vo?'i 1 khau ma41 , cho va`o clan vs say!

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 6:31 pm
ok...bour..... :dethuong:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Icon_minitime
Bang mìh thảo luận về hack trong CF nào Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang