Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

gửi aDmin thân mến của chứng em Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 11:30 am
@ Nu: Say đâu coá nói là ước mơ ko thành sự thật đau nèz ::bye::

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 6:41 pm
@bean : từ nay nhậm chức quản lí web ko có ý gì khác , mong mọi người ủng hộ!

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 6:43 pm
Mr.bean đã viết:
@bean : từ nay nhậm chức quản lí web ko có ý gì khác , mong mọi người ủng hộ!
Mem mới......................................................... :dethuong:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 2:23 pm
@Bean:Khai báo ih nào.....tui chư bik j` về ông cả....

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 7:52 pm
Bc bỏ xứ đi đâu zờ mới zề đoá....theo trai đúng ko :hoho:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:52 am
@Say:Thôu Say ơi....tội Nhi wá Say ơi....trai nó k bỏ xứ theo Nhi thì thôu chứ đời mô Nhi lại bỏ xứ theo Trai hả Say=]]=]]=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 10:09 am
cho N 10 diem? tu. tin =))......aj bjk dc N co' po? xu' theo han' hay ko

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 8:53 am
@Say:Trời ơi! thế thì để khi nào thấy rồi nói...chớ nói sản chết Nhi nghe=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:03 am
Nhi chết chớ S đâu có chết........ :ethen:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 8:18 am
ừh..Thì tui chết....tui chết rồi ông có yên k?=]]=]]....Đêm đêm hiện hồn về thăm ông=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 5:28 pm
Winnie™ đã viết:
ừh..Thì tui chết....tui chết rồi ông có yên k?=]]=]]....Đêm đêm hiện hồn về thăm ông=]]
rớ đc đó....nhìu đêm em muốn đc gặp Bc....zờ Bc đêm đêm hiện hồn thăm em thì kòn zì = :dethuong:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi aDmin thân mến của chứng em gửi aDmin thân mến của chứng em - Page 2 Icon_minitime
gửi aDmin thân mến của chứng em Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2