Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Học viên Arena nói gì về vụ "múa khỏa thân"? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

†°ßr0°†

†°ßr0°†
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 10 Đến từ : NHà Công Việc : Tính Cách :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Học viên Arena nói gì về vụ "múa khỏa thân"? Học viên Arena nói gì về vụ "múa khỏa thân"? Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 6:09 pm
Một số học viên FPT Arena bày tỏ thái độ không thể chấp nhận hành động "múa khỏa thân"của 2 nam sinh trong ngày kỷ niệm 20 năm thành lập FPT. Họ đề nghị phải kỷ luật 2 nam sinh này để ngăn chặn các hành động tương tự.
Một bạn học viên nữ tên S. thuộc FPT Arena chứng kiến vụ việc “múa khoả thân”nhận xét: Đang đứng tâm sự với mấy bạn cùng khoa tại buổi lễ kỷ niệm, em nghe thấy tiếng hò hét, cổ vũ khá đông người. Mọi người kéo nhau lại xem thì hiện ra trước mắt hình ảnh “kinh khủng” từ trước tới nay mà em chưa bao giờ chứng kiến.

Mấy bạn nữ đến xem liền bịt mắt lại chạy đi chỗ khác… Em cho rằng đây là những hành động “ngông cuồng”, “bệnh hoạn”… trước đám đông mà em từng chứng kiến. Có thể nói, những học viên này thích khoe những chỗ nhạy cảm trước đám đông. Em phản đối những hành động kiểu này. Buổi lễ hội hoá trangcó rất nhiều tiết mục hay tại sao phải dùng những hành động “vô văn hoá” như vậy để khiêu khích mọi người…
Học viên Arena nói gì về vụ "múa khỏa thân"? 080919ds3anh2
Bạn S. cho biết thêm, đây là một buổi lễ hội hóa trang của FPT Arena. Phần trình diễn của hai nam sinh viên,người phản đối cũng có, người ủng hộ cũng có. Theo em trò hoá trang như vậy quá "sexy”, nhà trường cần phải ngăn chặn, và kỷ luật hai nam học viên này để không có những hành động tương tự như vậy diễn ra sau này nữa.

Anh M., một học viên khác trong Trung tâm FPT Arena bày tỏ: Em chứng kiến vụ “múa khoả thân” từ đầu. Với trang phục gần như khỏa thân hoàn toàn, hai nam sinh viên nhảy múa giữa một số lượng khán giả khá lớn. Nhiều người cũng thấy sự việc diễn ra quá nhanh và bất ngờ…

Nếu đặt trường hợp là em chắc em không làm thế! Vì mình còn một chút xấu hổ với bạn bè. Nhưng hai nam sinh viên này "đứt dây thần kinh xấu hổ" rồi thì phải? Hoặc có những hành động “bệnh hoạn, thác loạn” và có ý “kiêu khích” một số các bạn học viên nữ khác đứng bên cạnh. Sự việc này đã làm ảnh hưởng không nhỏ đến uy tín của Tập đoàn FPT.

Theo em, những trò như thế này không nên, em mong rằng trong trường không còn những hành động thiếu văn hoá này xảy ra nữa. Vì chúng ta sống trong một xã hội chẳng thiếu thốn gì từ ăn đến mặc, đi lại… đến văn hoá nếp sống. Em mong rằng Trung tâm FPT Arena sẽ có hình thức kỷ luật đối với hai học viên này…

Trịnh Xuân Thăng- Học viên FPT-Arena: Tối hôm đó em cũng có mặt và chứng kiến toàn bộ sự việc. Thực ra, nếu không phải là người trong cuộc và chỉ nghe qua người khác bình luận theo một nghĩa tiêu cực, bạn sẽ thấy rất kinh khủng, chỉ toàn nghĩ nó là sex show chứ không nghĩ nó đơn giản chỉ là một phút ngẫu hứng của tuổi trẻ. Em không muốn bình luận gì thêm nữa.

Nguyễn Toàn Thắng- Học viên FPT-Arena: Các bạn ấy hơi quá khích. Lẽ ra trong một chương trình long trọng như thế không nên biểu diễn màn thời trang Borat như vậy. Nó không phù hợp với chủ đề, đối tượng và cả hoàn cảnh. Ở Việt Nam, bạn chỉ nên xem phim Borat trên màn ảnh hoặc ở một sân khấu đặc thù nào đó thôi.

::huhu::
Học viên Arena nói gì về vụ "múa khỏa thân"? Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang