Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giả

liuliu
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 4 Đến từ : 193 nguyến luong bàng Công Việc : Tính Cách :

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:35 pm
Tình hình là sau khi đi học Toán với BC zìa. Liu với BC đi hú hý.... thì Liu đã bik một chiện rất chi là Sock
BC

...
...
...

Để ý bạn Việt trong hộy kủa ta
::haha:: ::haha::
vỗ tay ::hoanho:: ::hoanho::

p/s : việc này chưa bik chính xác đc...... nêu mún biết chắc chắn thì pm BC ::momang: ::momang:

^.^ Liu pà 8 ^.^

Được sửa bởi liuliu ngày Sun Sep 21, 2008 8:48 am; sửa lần 1.

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:43 pm
Hỹ? Shocked
Hả? Shocked
Hở? Shocked
Hửm? Shocked
....

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:45 pm
ối ối ối ! hãy bình tĩnh !nếu đó là đúng , bin sẽ đem ra toà xét xử 1 cách côg bằng để răng đe các thành viên khác ! ::hoanho:: ::hoanho::

viencute94

viencute94
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 17/09/2008 Tổng số bài gửi : 39 Đến từ : NguyenNhuHanh Công Việc : con` ngoi` tren ghe' nha` truong` Tính Cách : bong' da'

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:47 pm
o* con Liu ny choi* ác gớm po tay , có chy thỳ giữ bí mật dùm cho hán chút chưa chy hết cái thông báo ::haha:: trời ơi là hán ác SadSad tội Nhi

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:53 pm
haha, làm chi mà tội, đúg thôy, phải xử mới zui =)), giống chiện Viên rứa đó =))...

Die : Bourbon

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 7:11 am
úi , trời ơi , bang chủ , mà , thế à , tui hổng tin , ::hoamat:: chắc nghĩ nhầm đấy , ko tin , ko tin!

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 8:54 am
@lju:Đề nghị sang bên box tử hình để nêu vấn đề này ra xét tình trạng của vấn đề QS sẽ k tha đâu =))

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 6:08 am
bou ko cho , la`m gi` nhau na`o , :chetdi: coi chu`ng dey , ca^'m du.ng to*'i bc :conma:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 12:10 pm
á àh, vì sao Bou lại bảo vệ BC, có ý đồ j, nói ...nói...nói >.<

p0o.chan

p0o.chan
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 30 Registration date : 19/09/2008 Tổng số bài gửi : 8 Đến từ : nHà pOo cHứ ở cÁi cHốn kHỉ nÀo.. Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 1:23 pm
=]]=]], 2 dua' nay` mau'..=]]=]]

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 1:30 pm
Chém con Liu trước ihhhhhhhhhhhhhhh=]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 4:44 pm
tội lỗi tội lỗi

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:04 pm
@Nu:Không được suy nghĩ sâu xa=]]
@Poo:Thế mới là em nó chứ
@Rym:Tội ai thế người

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:28 pm
coá 1 cái tin mà đêm chém sẻo khũng khjếp
::phu::

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 10:56 pm
Thui cái này mới là 8 thui chưa lớn! Cảnh caó bà Liu thui đó! Ko dc post tin nhảm nưax nghe chưa! KO là tui xử đau^ tiên đoá

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 12:37 pm
@ Nhj : sâu xa j đâu, mới 50m chớ mấy =))........................ nghi qá àh =))......... đìu tra ròy post lên =)))))))))))))
Xử con Lju hả ?.. Ủng hộ =)) [ ròy con Lju sẽ nói hết sự thật =)) ]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 6:32 pm
@Vit: Noi' the' cho' zam' xu? ko ::love::

p0o.chan

p0o.chan
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 30 Registration date : 19/09/2008 Tổng số bài gửi : 8 Đến từ : nHà pOo cHứ ở cÁi cHốn kHỉ nÀo.. Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 7:42 pm
tình hình nó rất là tình hình, là anh chị nhà ta cứ chối đây đẩy, tính sao nhể??? Very Happy

Administrator
Administrator
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 7:57 pm
chém đi , tui có ý gì à , ý gì là ý gì , ko có ý gì cả , chỉ là bảo vệ bang chủ , :chetdi: những kẻ nhiều chuyện :conma: coi chừng đấy ::phu::

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 9:28 pm
sAO bOu cỨ bÊnh vỰc BC Ế nhỜ cÓ Ýk rỲ Kô nhỜ :suytu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 11:05 pm
RYm êu nói đúg, k có chứ cứ bảo vệ , nhìu chịên thì đã sao, sjnk ra đã n` chiện ròy, n` chiện là có tội hả , xớ xớ xớ =)).....
Ý ĐỒ

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 7:12 am
hay la` Bou nha` ta ....Bc ( Du*ng` su*~ tu*~ em nha' anh Bou ::phu:: )

Administrator
Administrator
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 10:16 am
Bảo vệ thì bảo vệ , ai kấm được bou nào !chú mày đáng bị xử tử lắm đấy say ạ! , ở đó, chém roài đừng năn nĩ!

Được sửa bởi Admin : Bourbon ngày Thu Sep 25, 2008 5:50 pm; sửa lần 1.

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 10:54 am
Admin : Bourbon đã viết:
Bảo vệ thì bảo vệ , ai kấm kon nào chú mày đáng bị xử tử lắm đấy , ở đó, chém roài đừng năn nĩ!
Ai kấm kon nào chú mày đáng bị xử tử lắm đấy là sao Bou

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 6:51 pm
thì chuẩn bị lên máy chém đi

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Icon_minitime
HOT...hot...Hot...hOt...hoT... =)) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : 1, 2  Next