Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

đề nghị bou or Bang chủ! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 5:33 pm
liệt kê danh sách hội viên tâm huyết và hội viên chưa chính thức ! Laughing Laughing

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeWed Sep 17, 2008 5:45 pm
Rời ơi, toàn mem trog hộy thau chớ ai đâu mờ tâm huyết vs cả tâm máu....Bin có time xì pam, còn họ lo học Very Happy nên để Bin làm mem tâm huyết àk.....

hakura18

hakura18
Đường chủ
Đường chủ
Age : Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 14 Đến từ : Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 12:16 pm
uh` dung do' mem trong hoi thoy can ji` phai tam huyet voi tam mau' No

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 3:00 pm
@Bin:Ông rảnh ông liệt kê dùm tui ih...j` mà tấm huyết với tâm máu j` ở đây thế ông kia=]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 4:59 pm
Ủg hỘ bIn 1 vÉ Hỹ Hỹ Razz

bỎ 1 vÉ cHo bIn lỜm hỘi vIÊn tẮm mÁu Razz kÒn Ey lỜm rỲ thỲ cỨ thoẢi mÉy

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 9:33 pm
Khổ thân thèn poé.......

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 2:11 pm
Rồu rồu.......có danh sách rồi kìa

p0o.chan

p0o.chan
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 19/09/2008 Tổng số bài gửi : 8 Đến từ : nHà pOo cHứ ở cÁi cHốn kHỉ nÀo.. Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 4:23 pm
=]]=]], bIn nó nói có 1 câu mà bị đốp chát lại bao nhiu là câu, khổ thân thằng pé thế...=]]=]], chả cần đâu bin ơi, mà có khi làm cái đó cũng đc mà, biết đường mà mò đứa nào máu chơi hay ko...hôhô

†°ßr0°†

†°ßr0°†
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 10 Đến từ : NHà Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 9:53 pm
lol! Mý ông mý pà làm ăn ren moà cập nhật danh sách thành viên nhanh nhanh lên đoá nghen,chứ mấy mem pm tui lém đoá,nói ren đăng ký rùi mà không thấy tên trong danh sách.Cũng có mấy trường hợp mà đăng ký xong rùi mà hem cóa e-mail gửi zề,kích hoạt xong mà cũng hok zô đc, zới lại là theo Bi góp ý thì nên có thêm một link liên kết tới web này nữa vì tên miền của mình hơi bị "khó nhớ" mong bour đáp ứng
Ký tên :Quân sư Bj

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 7:33 pm
S làm tên mới nèz:
1:http://docthanhoy.forever.as/

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 11:39 am
as là cái rì :-/

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:54 am
cái đuôi của nó là thế thôy...chớ đâu có zì đâu... :dapdau:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 11:52 am
ẹc, đui phải có ý nghĩa chứ, k có để chi Smile)

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 2:59 pm
cai duoi xau quec : http://docthanclan.tk,http://docthanclan.rap.vn,http://docthanclan.co.cc thay chua !

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:35 pm
bình thương.....ko thích thì thôy....ưng có nghĩa thì tựu tạo ik.......em cũng tạo đc thôy mà nhác....anh bour 1 mình luôn ik :ethen:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: đề nghị bou or Bang chủ! đề nghị bou or Bang chủ! Icon_minitime
đề nghị bou or Bang chủ! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang