Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Just For You ^^~ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Just For You ^^~ Just For You ^^~ Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 7:04 pm
♥ Níu đã từng tổn thương... hãy can đảm hàn gắn...

♥ Nếu đã từng gục ngã... hãy vững lòng đứng lên...

♥ Nếu đã từng fải khóc... hãy trải hết lòng mình...

♥ Nếu đã từng được cười... hãy trân trọng niềm vui...

♥ Nếu đã từng iu thương... hãy từ bỏ thù hận...

♥ Nếu đã từng oán hận... hãy rộng lòng thứ tha...

♥ Nếu đã từng được nhận... hãy tìm cách chia sẻ...

♥ Nếu đã từng được sống... hãy trân trọng cuộc đời...

♥ Khi bạn nghèo khó... hãy giúp đỡ mọi người...

♥ Khi bạn giàu sang... hãy san sẻ nhìu hơn nữa...

♥ Khi bạn sẩy chân... hãy tin tưởng rằng sẽ có người giúp đỡ...

♥ Khi tình bạn thăng hoa... hãy trân trọng điều đó...

♥ Khi đã từng cố gắng... hãy tin bạn có thể...

♥ Và khi nghĩ mình có thể... rồi bạn sẽ thành công...

♥ Bạn k fải người hoàn hảo, nên bạn cũng có những sai lầm... Níu bạn tha thứ những lỗi lầm của người khác với bạn... bít đâu được đến 1 lúc nào đó cũng sẽ có người tha thứ lỗi lầm của bạn với họ...

♥ Sẽ có lúc bạn cảm thấy mình trường thành hơn từ những gì đã làm tổn thương bạn...

♥ Và bạn ơi... khi 1 cánh cửa khép lại, bạn hãy nhớ rằng sẽ có 1 cánh cửa khác mở ra... Bạn đừng cố tiếc nuối và ngoái nhìn mãi cánh cửa đã đóng ấy, mà k nhận ra rằng cánh cửa đang mở kia là để chào đón bạn...

♥ Níu bạn đã iu mình... mình mong bạn hãy làm 1 việc... k khó khăn lắm đâu... bạn hãy iu mình ít thôi nhá... nhưng hãy iu mãi mãi... mãi mãi bạn ah...

♥ Bạn bít k... mình có thể chấp nhận thất bại... điều đó làm mình đau khỗ cũng được... nhưng mình chỉ mún bạn bít rằng... mình sẽ chẳng ban giờ bỏ cuộc đâu... mình cũng sẽ im lặng và chờ đợi bạn mãi thôi bạn ah...

♥ Và đìu cuối cùng mình chỉ mong cho bạn lun được hp... bạn fải lun cười lên nhá, nụ cười của bạn đáng iu đến mức nào bạn có bít k... dù cho có chiện gì xảy ra thì bạn hãy nhớ bên cạnh bạn vẫn còn có mình...

♥ Mình iu bạn lắm !!! ... ^^!...

♥ Chào bạn...
Just For You ^^~ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang