Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Học Anh = Thơ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giả

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 12:09 pm
haha ...pạn Rym nói rất đúg =))... phải trọng nữ thôy Smile) =))... Say hả Say =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 3:47 pm
…Nu™… đã viết:
haha ...pạn Rym nói rất đúg =))... phải trọng nữ thôy Smile) =))... Say hả Say =))

hỐ hỐ thẰg sAy lỜ nAm nIn nó kÔ đc. trỌg ==> tức :ethen: :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 30 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:26 am
xí xí.......ko trọng thì thôy.......kon Nu mà là nữ zì....kon wái vật :dapdau: ......ông Vịt zì kon Nu mà xử S jk........ :cay:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 30 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:27 am
™—☻Đốm☺—™ đã viết:
.. Dzã moan rợ thiệt, cái trình xì pam nhảm kụa nàg Nu và chàg S fải gọy là thượg thừa, núa toàn tiếg thượg... :]]
núa tiếng thượng rớ mờ cũng coá người hiểu để nói....... :langtu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 27, 2008 8:59 pm
chi tui qái vật ông, tui qái vật chắc ông k cũg thua đc đâu.....CÁI ĐỒ ÁC QUỶ =))=)) :matmat:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 7:24 am
…Nu™… đã viết:
chi tui qái vật ông, tui qái vật chắc ông k cũg thua đc đâu.....CÁI ĐỒ ÁC QUỶ =))=)) :matmat:
zạ thôy....em nhường chị ngôi zị thứ 1 đoá.....ác sống lâu....wỷ càng mừng có người xa mình đỡ khổ :yeuqua:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 12:14 pm
ý ẹ, có ai gần Say đâu mà khổ với k khổ, toàn là tự sướng, mà qoái vật cũg đc, k bị họ làm thịt là sướng òy, qái vật hiền :langtu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitimeSat Nov 01, 2008 6:22 pm
…Nu™… đã viết:
ý ẹ, có ai gần Say đâu mà khổ với k khổ, toàn là tự sướng, mà qoái vật cũg đc, k bị họ làm thịt là sướng òy, qái vật hiền :langtu:
thì đó....S làm wỷ nên ko ai gần S nên S đâu có đâu khổ.....tự sướng là bình thương ai mà ko tự sướng.....ăn thịt pà zô có mà ik theo Minh râu àk :chetdi:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Học Anh = Thơ Học Anh = Thơ - Page 3 Icon_minitime
Học Anh = Thơ Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3