Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thông báo : làm áo hội Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giả

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:31 pm
:thongbao: BC đang tính chuyện sẽ làm cho mỗi người hội ta 1 chiếc áo xinh xinh, ai đồng í thì nói 1 tiếng , ai hok đồng í thì cho í kiến

chi phí : 200k/1 chiếc.. :ethen:
Níu dư thì BC trả lại , níu thíu thì sẽ bù thêm :ethen: :ethen:

hình dáng và kiểu áo sẽ dc BC post lên sau!
kí tên
Bin

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:32 pm
mỗi thành viên nộp 2k zư cho Bc luôn thíu Bc bù zô mới đúng Bin :hí hí:

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:33 pm
@ bou : del dùm ta 1 cái , ta làm chặp nó ra 2 cái nun

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:35 pm
=]]=]].....Ông Bin...theo tui thì giá đó k ổn đâu....tại vì bữa ni nhìu đưa kinh tế còn eo hẹp.....thu rứa chết nó=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 8:45 pm
@Win: úng oài đoá!!!...Thu 500vnd đc rồi :Hoan hô:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 5:46 am
=)), thì đi hỏi ròy mới tính ra ròy mới thu chớ, kt eo hẹp thiệt =))

mr chip chip

mr chip chip
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 17/09/2008 Tổng số bài gửi : 33 Đến từ : gia đình Công Việc : student Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 1:41 pm
em dang ki' se~ la` nguo`i thiet' ky' ao' va` cho ra sng~ pham~ Very Happy

van93

van93
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 30 Registration date : 21/09/2008 Tổng số bài gửi : 6 Đến từ : Đà Nẵng Công Việc : student Tính Cách : nƠ nƠ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 4:45 pm
reng nhieu rua' Sad

Die : Bourbon

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 6:08 pm
Thứ nhất đề nghị Van93 post bài not spam ,
Áo hộy à , nhà em nghèo lắm anh , em không có nhiều tiền , em làm web cho hộy là kì kông lắm roài !

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 6:31 pm
All: pa` kon yen tam jk dong' gop' coa' 500vnd kon` zu* thi` cho Bc thieu' thi` Bc pu` zo^ lo zi`

p0o.chan

p0o.chan
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 30 Registration date : 19/09/2008 Tổng số bài gửi : 8 Đến từ : nHà pOo cHứ ở cÁi cHốn kHỉ nÀo.. Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 7:38 pm
khiếp, thời kì lạm fát cao, thời já nó cứ lên ầm ầm, kinh tế thì eo hẹp, khủng hoảng thì kéo dài, ông pà thu thế thì pố ai mà đáp ứng đc... bàn bạc dzới cả hội rồi thống nhất đưa ra já nó hợp túi tiền 1 tí...ý kiến hết.

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 8:38 pm
iEm mÚn lỜm quẦn hỘi Ýk Ạk
kÔ thIZ mẶc Áo :dethuong:

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 9:55 pm
thì bin bik là túi tiền eo hẹp ! thì để đi hỏi đã rầu đưa ra mức giá cúng cùi! xin thề hok ăn bớt bà con 1 cắc ! :niem:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 10:42 pm
@Bou : van93 có xì pam đâu, hắn chỉ nói là nộp nhìu thôi Sad , mem trong hộy đó ông >.<

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 6:54 am
Bou pu*a~ nj gap. aj cung~ keo Spam ::tucgian::

Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 8:53 am
vớ vẫn ," reng nhieu rua'" đã nói nhiều lần là post bài trên 1 dòng , ko nghe thì tui xét vô hạn spam , đơn giản!

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 9:09 am
post 1 cau ren post Sad................................................................................................................2 zong` chua anh bou

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 9:14 am
chài áo hội thì cũng là 1 ý tưởng hay nhưng fair có dịp cần thiết nhưng bi h chưa đủ kinh phí

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 9:16 am
ko le~ ao' hoi. roi` chay. rong ngoai` duong` cho nguoi` ta bjk mjnh` nham` trong hoi. doc. tha^n ......................................................................................................................2 zong` nha' Bou

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 11:18 am
@ Say : xì pam là nghệ thuật .... ng xì pam là nghệ sĩ :thatcuoi:
@ ăn xin : Tết là có đủ kinh phí liền á mi ơi :hat:
Sắp tới Tết ròy.... yé ye yè :yeuqua:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 11:19 am
Admin : Bourbon đã viết:
vớ vẫn ," reng nhieu rua'" đã nói nhiều lần là post bài trên 1 dòng , ko nghe thì tui xét vô hạn spam , đơn giản!
vớ xờ vẩn.... nhìu thì nói nhìu, chẳng lẽ kiu ít, hay hĩ =)), mà cho hỏi xét zô tội xì pam thì bị ra răng, nói mà bik để còn tính =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 11:31 am
đứa nào nói 1 zòng anh bou cho zô p` xét xử liền ::phu::

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 11:34 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
đứa nào nói 1 zòng anh bou cho zô p` xét xử liền ::phu::
chuẩn bị zô p` xét xử đi Say =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 11:34 am
ơ nói coá nghĩa thì 1 zòng là đủ đúng ko bou :langtu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitimeThu Sep 25, 2008 11:45 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
ơ nói coá nghĩa thì 1 zòng là đủ đúng ko bou :langtu:
thì nói thì phải có nghĩa , k có nghĩa ai mà hỉu >.<

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : làm áo hội Thông báo : làm áo hội Icon_minitime
Thông báo : làm áo hội Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : 1, 2  Next