Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 4:21 pm
@Nhi: cứ zùng từ phóng đại hoài....zê zê đc rồi
@Rym:Nói ế tội thằng Viên
@Nu: pờ Nu nj ác...nói rứa Ty nó cho anh Viên nhà ta làm Siêu nhân sao(đá pây cái vèo)
:tieubay:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:34 pm
@sAy : cÓ cHi mÔ sAy nỜk thẰg viÊn ghiỀn cOn trAi Júg cOn gÁi mỜk chỚ cÓ ghiỀn cOn gÁi mÔ nIn tY kÔ noÁy cHi mÔ viÊN Hỳ :thatcuoi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 8:42 pm
@ Viên chiên :k ghiền chớ khen dữ dội ế :ethen:
@ Say : Nu làm chj ác... sự thật mờ... , nghe Viên kể Ty hiền khô á... đá đâu lên làm siu nhưn sao đc... cùng lắm là lên sao thuỷ thôy =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 4:38 pm
sAo hOẢ cHỚ sAu thUỷ cHịu cHi nỔi nU :thatcuoi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 8:24 pm
sao hoả nếu mà lên nớ là mùi thịt ko á .... thơm.... thèm..... =p~ =p~ =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 8:36 pm
thèm chi cho xa nhỳnk cái chữ ký của nu cũg đủ thèm rồi :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:05 pm
=))......đợi đén jk off rồi ăn luôn jk Rym :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:50 pm
Ăn cÁi cHi đi off sAy đƠm ccÁi bÁnh trOg AvA cOn Nu rA cHo rYm Ăn hÀ :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 1:32 pm
Thỳ kon Nu nó keo di off coá en bánh piza nữa zô đoá keo cái zống như trong avatar kon Nu ra en :suytu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 5:56 pm
lỡ tiệm pizza nớk kô có cái rơn :luom:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 10:23 am
ko có thì khỏi ăn.....rứa cũng hỏi :conma:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 12:21 pm
khổ... ưng ăn tới chỗ gần Trg Lý Thường Kiệt ớ... bán bủi sáng thôy... mà hắn cũg k ngon... ăn ở đg Lê Lợi ngon hơn Smile)... nói mà xèm vật vả =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 1:18 pm
-:¦:-_§äÿ_-:¦:- đã viết:
ko có thì khỏi ăn.....rứa cũng hỏi :conma:

rỚ rƠn sAy kIu đợI đẾn Ik off rẦu Ắn :suytu:

kÔ cÓ mỜk cŨg nÓy :bucminh:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 7:41 pm
Ai bjk đc nó coá hay ko......zạ chị Nu mua cho em cái ăn đc ko :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 3:58 pm
nU cÓ vẺ Am hĨu mẤy chuYỆN Ơn Ún Hỳ :anbap:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 15, 2008 1:33 pm
rưn k... tự hào qá... :langtu:
@ Say : ưng ăn thì Nu dẫn đj... okje ??

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 15, 2008 7:49 pm
dẫn thẰg sAy ĐI rẦu rYm đỂ đÂu nU :suytu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 15, 2008 9:13 pm
@Nu: Đc...đó zắt em đi ăn đi chị Nu :hoho:
@Rym:Ở nhà chớ ở đâu :thatcuoi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:24 am
thì 2 ng lun....thjk là Nu dẫn đj.... bao Nu, Nu dẫn đj thương xuyên... okje okje ?? :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 10:17 am
thế mà keo zắt S jk.....zắt jk mà pét người ta bao :dapdau:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 12:12 pm
nu kju dắt đj chớ nu có nói là nu bao đâu hè... qái nghe :-"

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 12:42 pm
Hỹ Hỹ cÓ nghĨA lỜ dẮt tAy tới cHỖ nỚk xOg nU đI zÌA rYm ngồi lẹy ăn chi nữa :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 12:59 pm
Đc đoá.....zắt S tới như rứa rồi S cho cây kẹo...rồi jk zề....S ở lại ăn :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 2:04 pm
ờn thỳ con nu cũg định như ếk ếy mờk :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 5:28 pm
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:
ờn thỳ con nu cũg định như ếk ếy mờk :ethen:
Răng Rym bjk....ko lẽ hắn nói zới Rym àk :hoho:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 2 Icon_minitime
COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next