Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
Tác giả

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:53 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:
ờn thỳ con nu cũg định như ếk ếy mờk :ethen:
Răng Rym bjk....ko lẽ hắn nói zới Rym àk :hoho:

ờn say kô bik hà :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:56 pm
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:

pà Nu nói zới kon Rym mà ko nói cho S bjk àk nghe :chetdi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 1:12 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:

pà Nu nói zới kon Rym mà ko nói cho S bjk àk nghe :chetdi:
cái chi cũg phải cứ từ từ Wink)... hối hối >.<

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 1:13 pm
rớ là nu dắt Rum vs Say tới..... đưa kẹo ròy ngồi đó ăn... NU đj về Wink) ná ná

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:59 pm
có ai hối đâu nu
rớk cũg đc.
mờk nu ở lại ăn , ăn xog trả $$ luzn càg tốt =]]

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 11:36 pm
MÌnh ăn xong roài về chứ về chi cho sớm NU hì! ai ăn trễ tự trã( ko rủ V nghe Rym )

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 3:24 pm
ặc chơi rớ lờ kô đc. ngoe Vịt
kÉy nY cOn nU rỦ Ôg sAy truỚc Ák chỚ kô fẺy rYm rủ mÔ :buonngu:
rYm mỜk rỦ lỜ rYm rủ cẢ hội rẦu đÂu có thíu ai mô Vịt :hat:
với lẹy lờm rơn mờk rym wơn rủ Vịt đc. Hỳ :hihihi:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) - Page 3 Icon_minitime
COSPLAY COI RỒI MỚI THẤY SHOCK :) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3