Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hoá nè hoá nè Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giả

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 29 Registration date : 27/09/2008 Tổng số bài gửi : 28 Đến từ : thiên đàng( trư bát giới) Công Việc : CSCĐ Tính Cách : tỉ zui nun chứ zui là may

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 6:36 pm
Viết dùm công thức hoá học này cái nà!!
bari oxit + canxi oxit + lưu huỳnh uranium tạo ra cái chi
giải dùm với. Gợi ý nè uranium la U .

viencute94

viencute94
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 17/09/2008 Tổng số bài gửi : 39 Đến từ : NguyenNhuHanh Công Việc : con` ngoi` tren ghe' nha` truong` Tính Cách : bong' da'

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 7:17 am
ho*ho* anh bin choi*cai' pthh pro wa' ( wa' ma't zday.) =))=))

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 12:05 pm
àh... đã hỉu... sau khi Viên hỉu kju mất dạy... pthh choáng =))=))=))

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 8:15 pm
OK! Bin ơi Bin dùng loaji jì trong pthh va^y! V chỉ giải ra dc loaị OK thui! Cool <Này pthh láu nghen>

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 29 Registration date : 27/09/2008 Tổng số bài gửi : 28 Đến từ : thiên đàng( trư bát giới) Công Việc : CSCĐ Tính Cách : tỉ zui nun chứ zui là may

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 11:26 am
em là xin bạn cùng lớp zời thèng bin chứ ko phai bin Razz

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 3:56 pm
uhm! Va^Y cho anh hỏi Xin dùng cái jì trong pthh lol!

viencute94

viencute94
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 17/09/2008 Tổng số bài gửi : 39 Đến từ : NguyenNhuHanh Công Việc : con` ngoi` tren ghe' nha` truong` Tính Cách : bong' da'

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 4:06 pm
oet. co ra cai pthh chy mo^ chang~ wa han' ghi cho vui thoi^ lưu huỳnh uranium la` cai chy lan` dau^` tien^ nghe =))=)) han' che'^ ra zik' cho vui a' ma` Smile

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ
Đường chủ
Đường chủ
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 8:15 pm
^^ anh viên nói đùng đó. cai lưu huỳnh đâu có nghĩa zì đâu. chắc ở đây ai cũng pro hóa lắm hj:)

viencute94

viencute94
Đường chủ
Đường chủ
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 7:09 am
oet. noi' dai. noi' cang` han' dung' thy` han' dung' chu' bik chy dau lol! lol! da. mon^ hoa' em cui` lam' anh Xin oi :dethuong:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 12:04 pm
ốh tề... a Vịt giải ra loại OK =)).... nham hơn ông Xjn nữa =))

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 9:05 pm
Nu ưi, cái chữ kí nhìn gê wá...NeutralNeutral

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 10:26 pm
ai cũg thâm hậu hít ry hỹ hỹ :dethuong:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 12:07 pm
@ Đốm : đẹp mờ ::love:: :honhon: :yeuqua:
@ Rym : có Rym trong nớ nữa đó =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 3:49 pm
…Nu™… đã viết:
@ Đốm : đẹp mờ ::love:: :honhon: :yeuqua:
@ Rym : có Rym trong nớ nữa đó =))

hỹ hỸ rƠn bIk cÓ rYm trOg nỚk hAy rớ nU :dethuong:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 30 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 9:15 pm
@Nu: Rym nó là học sinh zỏi nhất khối 9 trường hoàng ziệu mà ko coá sao đc ;Wink
@Rym: Kon Nu nó đoán đại đại ấy mà :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 5:35 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
@Nu: Rym nó là học sinh zỏi nhất khối 9 trường hoàng ziệu mà ko coá sao đc ;Wink

hỸ Hỹ cHi rỚ Ôg sAy tự nhYnk rYm NÓ lỜ HS jỏi nhẤt khỐi 9 hoÀg diỆu rớ :wc:
ở mÔ rA rớ chỜi :conma:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 30 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 11:03 am
hơ hơ.......thằng Vũ nó nói zới S ế....nên S nói lại....chớ coá bjk chi đâu Very Happy :suytu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 12:08 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
Nu đoán là là đúg hết chớ có đại chj đâu =)) :langtu:
Rym học giỏi nhất trường lun hà... gê ê :yeuqua:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:01 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
hơ hơ.......thằng Vũ nó nói zới S ế....nên S nói lại....chớ coá bjk chi đâu Very Happy :suytu:

@Say: thẰg vŨ hẮn xẠo đÓ vÔ thI hẮn bÀy bÀi rYm khan :thatcuoi: :thatcuoi:
@nU: đOÁn tÙm lUm tùm lA mỜk đÚg búA xuA búA lA Ák Hỹ :dethuong:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:07 pm
PTHH cỦA ôg xIn kÔ mẤy kHẢ wAn lẮm Hỳ cÁi lưu hyùnh uranium là lạ
rYm xIn fÉp cHỉnh lẠi cHo nó tóm tẮt

bO + cAcbon + lƯu hUỳnh --> :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:27 pm
nói trung là zề nhà mua rồi zùng thữ là bjk......kon gái thì khỏi cần :phao:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:40 pm
ôg say ny bik hết ák hỳ

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:42 pm
zạ bjk rứa coá tội ko ạk :suytu:

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 8:30 pm
thông củm , bin dốt hoá lắm , bin chẳng hỉu cái chi hết áh!
P/s : thèn Xin vik pthh ngu , chẳng ra cái chi hết , làm chi có chất mô tên Su, mà Bao + Cao ra cái chi ! bin hỉu chừng đó..? có chi chỉ bảo thêm

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:15 pm
Bin địa chủ đã viết:
thông củm , bin dốt hoá lắm , bin chẳng hỉu cái chi hết áh!
P/s : thèn Xin vik pthh ngu , chẳng ra cái chi hết , làm chi có chất mô tên Su, mà Bao + Cao ra cái chi ! bin hỉu chừng đó..? có chi chỉ bảo thêm

hĨu cHỪg đOÁ lỜ wÁ uyÊn bÁc rầu Ey mỜk dớm cHi bẺo thÊm :thatcuoi:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè Icon_minitime
hoá nè hoá nè Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 4 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next