Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hoá nè hoá nè Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giả

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:12 am
Mệt mấy người ni ghê áh nghe...có mấy k 1 cái mà lờm j` cãi wa cãi lại rứa...ai ưa...tui mua cho mỗi người 1 cái=]]....thích 1 hộp thì chiều lun=]]=]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 12:35 pm
mua chỗ nhịp êu rym vs nu vs nhi đi wa ák kìa
chỗ nớk bán đồ lưu niệm :thatcuoi:

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 6:45 pm
CHo đăng ký 1 kái nha Ngừi! ! mak cái jì thế Ngừi

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 11:20 pm
@Vịt:Bik rồi còn giả nai ih ông nghe=]]
@Nu:Thôu...ta thấy chỗ nớ cùi cùi rưn áh=]] Đến Shop Người lớn áh...bán đồ cao cấp...120k/cặp=]]=]]=]] ::haha::

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 12:46 pm
@nhi: đợp wa Q3 mua mi đợp wa nớk lòi fổi wá xa lét gần éo mua mua chi cho xa :suytu:
@vịt : kHi nÈO nhẤt đến kéy ny cũg théy vịt xuất hiện ák ngoe :ethen:
yên tâm đi SN để kiu BC mua cho vịt 1 cặp :thatcuoi:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 3:21 pm
@Rym:Ừhm...chất lượng hơn...bởi rớ chịu khó xí cũng có chết ai đâu mi=]]=]]Mi nói wá đúng...ta cũng thấy như rứa...ta tưởng mô ổng hiền mi nợ=]]=]]

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 9:33 am
NHi: eh hèm , hông bik mới xin xem thử cái jì! Họ ko hiền rưá ai hìên .vâỵ tưởng họ sao!
:bucminh:
Rym: Lâu mới onl cái spam xem thửu cái chi thui chớ bik cái R với BC nói laf cái chi mak nói lúc nào cũng théy V va^y Rym hè!
p/s : Chơi hem dc nhoa 2 ngừi!

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 30 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 11:14 am
2 người ni ép pe ziết anh vịt nhà ta.... :suytu: .......ê 2 kon kia ai cho tụi pây pét nạc anh Vịt hã :thongbao: ................cho nhà teo pét nẹt zới :hoho:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 1:50 pm
@Vịt:Chắc là k bik đó Vịt hỳ...k bik mừh rưng giải ra loại OK?=]]=]]Ông mà hiền...tui hiền hơn nè=]] Mấy người muốn thì tui mua cho...thế mà bảo chơi k được hả=]]=]]
@Say:Áh...."2 koan kia" nữa kìa.....Rym đâu...tavs mi nhào dzô chém ih=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 30 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 5:28 pm
hơ hơ....chị chị...em sr....đừng có ỷ kon gái mà oánh em...... :cay:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 9:54 pm
@say:ey dớm oánh ....NH :thatcuoi:
@vịt: thẹt lờ lâu lâu mới vô spam nên kô bik hả ank hay lừ ank bik rầu mờk ank cứ thiz hỏi rớ ank :ethen:
@nHi: ai dớm oánh mi :chetdi: oánh ank vịt rầu mất côg tặg wà rầu kô nhận nữa ák ngoe :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 9:57 pm
@Rym: thôy hỹ người...pớt lôi ra ik người...zấu kín kín zùm kon ik :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 9:58 pm
zạ zạ e bik ạk e zấu bớt mý chữ rầu kìa :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:10 pm
đã bjk hộy mình thông minh mà zấu có mấy chữ rớ họ bjk răng zấu hết luôn jk.......zậy hoài mà zẫn ngu như thường :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:22 pm
zạ zạ lần sau e sẽ sửa
ai bảo a kô zẹy trước chi :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:24 pm
ai bjk em lại như thế...bjk trước anh cũng zậy trước rồi :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:24 pm
thế zẹy hết 1 lần luzn ik a :bucminh:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:32 pm
thôy..thấy chỗ nào em ngu rồi zậy....zậy hết em lên đầu anh ngồi àk :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:33 pm
ồh e lờm sao mờk leo lên đc. :matmat:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:39 pm
đâu leo đâu nhãy lên chớ mấy :wc:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 7:45 am
nhãy thỳ cũg đại đại như leo ík mờk :ethen:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 8:39 am
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:
@say:ey dớm oánh ....NH :thatcuoi:
@vịt: thẹt lờ lâu lâu mới vô spam nên kô bik hả ank hay lừ ank bik rầu mờk ank cứ thiz hỏi rớ ank :ethen:
@nHi: ai dớm oánh mi :chetdi: oánh ank vịt rầu mất côg tặg wà rầu kô nhận nữa ák ngoe :thatcuoi:
Tặng cái chi cơ?Ý mi là Bari oxit canxi oxit lưu huỳnh ủanium áh hả.....ổng ghiền bắt chết chớ ở đó mà k nhận=]]=]]Nhi nói đúng k anh Vịt=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 8:46 am
sặck.....ghiền chi ác rớ Nhi....ko có thì anh vịt jk mua chớ đợi zì Nhi tặng :nhin:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:12 am
@Say:Nhưng đc tặng sướng hơn=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:14 am
mà tặng cái đó thì chẵng thèm.....ít nhất là tặng kon nào đó cho nó...chớ tặng cái nớ mà ko có người thực hành thì tặng làm zì :hoho:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hoá nè hoá nè hoá nè hoá nè - Page 2 Icon_minitime
hoá nè hoá nè Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 4 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next