Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tin " hot "...................tin " hot" Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giả

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:43 am
lmà như mọi ng nghĩ là làm cái chj.... Say mua về Say làm j con gấu bông là Say bjk chớ họ có bjk chi đâu =))...
BC mún thấy họ hun nhau chớ có kju BC hun họ mô.... Say GHIỀN =))

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 10:59 am
-:¦:-_§äÿ_-:¦:- đã viết:
Winnie™ đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
Zỡn jk như kon Rym nên zờ S mới khỗ thế này đây :-s....hun hun hun zới N á =]]:hoho:
Ớ ớ ớ.....nói rõ xem....N là ai cơ....nhìu người tên N lớm ạh
zạ em mún hun zới Bc á :ethen: .....hun xong là bầm mắt bầm mũi :chetdi:
Ớ....bik điều rớ là tốt Say nghe=]]=]]=]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:52 pm
mUA gẤu bÔg vÈ Ôg nGủ rỒi lỜm vịc lUzn hÀ sAy :thatcuoi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 5:54 pm
vịc chi rớ :suytu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 6:03 pm
tuỳ hoàn cảnh mờk tuỳ vịc chớ đâu có cụ thể đc. :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 12:17 pm
rớ hờ... Say ơi... Say làm vịc chj rớ ???

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 1:20 pm
tÒ mÒ HÀ nU :suytu:
rYm cŨg mÚn bÉt Ôg sAy lỜm cHi zÍ cOn gẤu :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 7:11 pm
zạ em cầm kon gấu....tặng cho người yêu em :langtu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:57 pm
ồh ồ hĩu :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 6:37 am
tưởng mô ko hiễu....em zải thích tiếp cho hiểu :langtu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 1:09 pm
tặg cho ng iu say hè... ốm cho đã làm đủ thứ trên con gấu h tặg lại =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 5:47 pm
làm zì đủ thứ.....mua zề trên đường zề fãi ôm thôy....zề rồi tặng cho N.y :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:56 pm
tặg thỳ tặg cho rầu còn ôm rồi mới tặg :maumui:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 9:05 pm
ôm zô cho nó coá hơi mình chớ :xoa:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 9:17 pm
ốh có hơi luzn kìa :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 8:06 pm
Bt.....có hơi để khi nó ôm zô nó nhớ mình :hoho:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 8:24 pm
thật là thâm hậu =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 8:31 pm
thâm hậu zì người.....ngu zốt mong chị thông cảm :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 10:01 pm
ank say týnl toán hết rầu ák hỳ :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 1:05 pm
tính chớ sao ko....đâu fải như ai đó....ko lo tính mắt rồi ngồi khóc :tieubay:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 9:12 pm
ai đó lờ ai :suytu:
mờk mắt lờ mắt kéy chi :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 9:16 pm
ai đó là ai ai đó....mắt người :X..... :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 9:28 pm
ồh hĩu :matmat:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 9:39 pm
ko hĩu mà chảnh hồy lào cũng ồh hĩu

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 9:47 pm
zạ e hĩu thỳ e mới nóy hĩu chứ ank nóy em hoài

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 5 Icon_minitime
tin " hot "...................tin " hot" Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 5 trong tổng số 6 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next