Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tin " hot "...................tin " hot" Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 9:59 am
=)) anh vjt. dang kjem' caj' ve' dung' xep' hang` iu Bc =)) :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 10:21 am
haha... hình như Say nói trúg tim đen của A Vịt ròy á =)) :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 3:06 pm
haha....hình như chi đúng luôn rồi.......anh vịt đừng ziết em nghe.......em chạy trốn đã :trom:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 3:32 pm
Suỵt.....nói bậy nha 2 người kia......bữa trước thì chọc ông Bou vs tui....chừ tới ông Vịt...hơm bik nạn nhân tiếp theo là ai đây=]]=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 6:49 pm
nạn nhân tiếp theo là...........ai sẽ bjk sau :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 7:12 pm
là ông chớ ai .... ông Say vs BC =)) :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 8:17 pm
…Nu™… đã viết:
là ông chớ ai .... ông Say vs BC =)) :thatcuoi:
coá ý zì đây pà Nu coá tin tui oánh pà h ko..... :danh: .....kết đôi sảng sảng jk :dada:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 12:22 pm
há há... k cho thì thôy....ủa ủa.... nhìn như ben bài mô đó có kju BC kết Say mà =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 6:49 pm
ừk thỳ coá......mà Bc zỡn thỳ sao...nu nu rồi kòn la cho to :dada:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 12:22 pm
Nu mà nu là Say bờm á =))... giỡn mô nà... đâu thấy chữ giỡn đâu :suytu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 7:24 pm
Bờm cũng đc ....... ai bjk đc chớ ko lẽ Bc zỡn mà cho họ bjk à :timkiem:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 8:30 am
Hai người ni rảnh wá nha

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:10 am
zo Bc keo ket' S nen moi' the' doa'......Chu~ ky' Bc =)) de? S hun cho ne`z =))

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 10:21 am
Bik giỡn rồu mà còn nói=]]=]]........hun hun....mà hun vs ai...hun ih rồu chộp hình lại cho tui =]]=]]

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 3:50 pm
Zỡn jk như kon Rym nên zờ S mới khỗ thế này đây :-s....hun hun hun zới N á =]]:hoho:

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 8:21 pm
@ Say : mi mún hun ai ế : N là con Nhi hay con Nu hay con Nụ hay bà Nơ ...????

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 12:48 pm
=)).... hun con pồ ổng chớ ai...=))...ông Say ổng GHIỀN =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:39 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
Zỡn jk như kon Rym nên zờ S mới khỗ thế này đây :-s....hun hun hun zới N á =]]:hoho:

HỸ Hỹ cHi lÔi rYm vÔ gƠ rớ sAy :niem:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 11:06 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
Ớ ớ ớ.....nói rõ xem....N là ai cơ....nhìu người tên N lớm ạh

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 9:46 am
…Nu™… đã viết:
=)).... hun con pồ ổng chớ ai...=))...ông Say ổng GHIỀN =))
zạ em mà có thì em cũng ráng hun :chetdi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 9:47 am
rym_s0ck đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:

HỸ Hỹ cHi lÔi rYm vÔ gƠ rớ sAy :niem:
thỳ hồy trước pà cũng zỡn kiểu kết như rứa

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 9:54 am
Winnie™ đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
zạ em mún hun zới Bc á :ethen: .....hun xong là bầm mắt bầm mũi :chetdi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 1:37 pm
=))... k có rớ thôy cũg ước mơ >.<.... mua con gấu bông về thjk làm chj đó thì làm =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 4:43 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
Winnie™ đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
zạ em mún hun zới Bc á :ethen: .....hun xong là bầm mắt bầm mũi :chetdi:

thÙ zAi gƠ rớ mI :buonhiu:
tAz zỠn hỒi mÔ mÔ rỒi chỪ cÒn lÔi rA nÓy :niem:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:23 am
…Nu™… đã viết:
=))... k có rớ thôy cũg ước mơ >.<.... mua con gấu bông về thjk làm chj đó thì làm =))
Ơ kon Nu nj hay hỳ zo Bc keo thích nên S mới nói rớ chớ ko cũng pét trước mua gâu bong zè....mà chỉ ôm ngũ chớ ko fãi như mọi người nghĩ àk nghe :ethen:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tin " hot "...................tin " hot" tin " hot "...................tin " hot" - Page 4 Icon_minitime
tin " hot "...................tin " hot" Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 4 trong tổng số 6 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next