Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

off off off Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:17 pm
đã off đâu mà thất bại....fãi gọi là off mà ko ai đi

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:48 pm
kô ai đi thỳ lờ kô off chi nữa mờk kô off thỳ lờ thất bại úg roài :ethen:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 9:11 pm
mỜ mƯa nhƯ rY đY chán chẾt......để kHy nàO hÝt mƯa rù đY chOa zUI... :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 6:06 am
ăn chơi mờk sợ mưa rơi nụ
hơm nớ gần sn nụ mờk nụ kô ik hà

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 6:42 am
Zân chới mà sợ mưa rơi....mưa rơi nhiều wá zân chơi ik zề...... :hoho:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 11:29 am
gần sn nỤ chớ đâU phải lỜ sn nỤ mÔ.... :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 12:54 pm
ưkf... sn Nụ trúng ngày bão là zui xuân =))... nhớ mời Nu nghe... k qà cáp chj cũg đc... chị em mà :d:D =))

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 7:50 pm
bãO hỮ... bÌnh thƯờng thâU....thỳ zỜi wa ngày khÁc lỜm sN...SmileSmile
ế sn nỤ phải cÓ qUà ák hỹ....đỪng cÓa tƯởng chỵ iem lờ hƯm quà nghe :ethen:
để tỚi ngày hƠm nỚ zẫn nU đY ún trà sỮa ở wIn hỚ nỳ....hà hà... :matmat:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:32 pm
chỚ kÔ fẢi sn nỤ hÀ :luom:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 10:03 pm
thôy... ún wjnd chán ròy... pizza cho hắn sang =))... Nụ chủ xị mà lo chj =)), làm đúg ngày nụ chui ra mới có ý nghĩa chớ... qa ròy k qà :matmat:
@ cá Rym : sn pé Nụ >.<

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 10:07 am
Ko mời ank nè p3 nụ nghen!

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 3:24 pm
lờm cHi mỜk kIu ká rYm lỜm đói bụg pà nu nớk

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:08 pm
…Nu™… đã viết:
thôy... ún wjnd chán ròy... pizza cho hắn sang =))... Nụ chủ xị mà lo chj =)), làm đúg ngày nụ chui ra mới có ý nghĩa chớ... qa ròy k qà :matmat:
@ cá Rym : sn pé Nụ >.<
pỜ nU nY sang gỨm hỳ....>"<
sn nỤ hƯm nớ trÚng thỨ 4 mỜ.....rEn đY.....mỜ cÓa wa ngày sn nỤ rầu cŨng phải cóa quà..=]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:20 pm
wa sn mờk cũg wà thơm ếk nụ

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 7:09 pm
sn ma`hok moi*` la`bik cai' sai

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 7:33 pm
Bin địa chủ đã viết:

Ôg bIn lỜm chi Hù cOn nỤ zỮ zỘi rớ chÒy :chetdi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 7:55 pm
ưkf... đc đc ớ... CN tuần sau đj sn Nụ... éo mời éo có qà =))... chủ xị hĩ...
ĐẠI THỐNG, PHÌ LŨ đồ đại đại đj Nụ =))

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 7:55 pm
®¥m It'š ]\/[ë đã viết:
lờm cHi mỜk kIu ká rYm lỜm đói bụg pà nu nớk
cá RYm... xèm... rất tiếc Rym k phải là cá Rym Wink)

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 8:22 pm
=]]=]]=]] Không có Pizza Đại Thông hay Phì Lũ chi hết.....ih en bánh canh=]]=]]=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 8:42 pm
thôy.... cn tuần nj là bánh canh... tuần sau là ăn sn pé nụ heo ..đj ăn cái khác SmileSmile

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 9:32 pm
rơn ăn đủ thứ rớ ngừi ăn chi 1 món thâu chớ bèy ra con nụ chết :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 5:38 am
rớ là giúp cho pé Nụ ốm bớt ròy =))

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 9:15 am
=)) sn nỤ lỜm chY mỜ zỮ zỘi gỨm..... :thatcuoi:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 9:18 am
Bin địa chủ đã viết:
ank bYn đỪng lờm nỤ sỢ nghE... :chetdi:
để tỚi lÚc nỚ hƠm mỜi ank bYn sEm thỬ cÁi sai cỤa nụ lỜ chy... :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 11:51 am
dữ dội nhưg k bjk có tổ chức k Smile)

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 2 Icon_minitime
off off off Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next