Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

off off off Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 12:09 pm
kÔ tỔ chức thỳ zữ zội cũg rớ thâu :ethen:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 12:44 pm
rỚ thỳ đỪng cÓa lỜm zỮ zội nỮa.. :thatcuoi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 12:53 pm
kô lừm zữ zội thỳ rơn nụ tổ chức :matmat:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 2:50 pm
mỜ ai bÝt đưỢc lỜm zỮ zỘi mỜ nỤ kO tỔ chỨc thỳ răng... :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 3:48 pm
thì ở nhà.. đj canh bánh canh... yé ye ye

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 4:53 pm
thâU....rớ thỳ ở nhÀ ăn sn 1 mÌnh đỠ tỐn tiỀn :matmat:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 7:26 pm
pùn đừg khóc hĩ =]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 20, 2008 8:59 pm
lờm rỳ nóy iem nók tội thế nu :ethen:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 10:46 am
nỤ hƠm bÝt kÍa gỲ goại lỜ bÙn cẢ...=))=)) :matmat:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 1:08 pm
hỐ hỐ tự tYn nhỜk nỤ kO bIk kÉy rỲ gọi lỜk pÙn mỜk nỤ bIk khÓc thÂu :ethen:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 5:14 pm
đưƠng nhIên....kOan ngưỜi aI mỜ....chẼn paO giỜ kHóc.... :ethen:
rỚ chỴ rYm cÓa baO h` khÓc chƯa zỢ.... :ethen:

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 7:39 pm
nỤ_em Út đã viết:
Bin địa chủ đã viết:
sn ma`hok moi*` la`bik cai' sai
ank bYn đỪng lờm nỤ sỢ nghE... :chetdi:
để tỚi lÚc nỚ hƠm mỜi ank bYn sEm thỬ cÁi sai cỤa nụ lỜ chy... :ethen:
za^y. Nu. hok mOi*` bin dung' h0k? hOk mO*i` bin dO*~ tO^n' tjE^n` mUa qUA`? khOe? bin

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 21, 2008 8:10 pm
=]]=]]Bàn tán xôn xao wá nhờ=]]Chi chớ cái vụ đi chơi thì em k có chắc đâu đó hỹ...tình hình là em nó bị cấm cửa rồi ạh.....nhưng quà cho pé Nụ là phải có rồi đó mấy bạn nha=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 12:09 pm
Winnie™ đã viết:
=]]=]]Bàn tán xôn xao wá nhờ=]]Chi chớ cái vụ đi chơi thì em k có chắc đâu đó hỹ...tình hình là em nó bị cấm cửa rồi ạh.....nhưng quà cho pé Nụ là phải có rồi đó mấy bạn nha=]]
vì rưn cấm cửa :-s:-s

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 2:03 pm
Winnie™ đã viết:
hý hý......iU Bc nhÌu.....:X:X
:dethuong:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 2:04 pm
Bin địa chủ đã viết:
nỤ_em Út đã viết:
Bin địa chủ đã viết:
sn ma`hok moi*` la`bik cai' sai
ank bYn đỪng lờm nỤ sỢ nghE... :chetdi:
để tỚi lÚc nỚ hƠm mỜi ank bYn sEm thỬ cÁi sai cỤa nụ lỜ chy... :ethen:
za^y. Nu. hok mOi*` bin dung' h0k? hOk mO*i` bin dO*~ tO^n' tjE^n` mUa qUA`? khOe? bin
ứ ứ..... affraid :chetdi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 8:43 pm
rYm hÀ khóc tè le mới chui ra bụg mama rym đã khóc rầu :thatcuoi:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:46 am
thỳ đÓa.....=))=))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 12:24 pm
thỳ đoá lờ thỳ chi nụ :suytu:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:13 pm
lỜ thỲ đÓa......=))=)) :matmat:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:27 pm
ôg nội rym cũg kô hĩu cái thỳ với cái đoá của nụ luzn chớ nóy chi rym

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 11:36 am
rỚ lỜ chỶ cÓa mÌnh nỤ hĩu kÍa tỪ thỲ đÓa....
nỤ quỚ tHông mInk....=))=))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 12:35 pm
ồh mỳnk nụ hĩu lờ nụ wá thôg mink hà :hoho:
nụ thôg mink hay lờ nụ nóy tiếg .... nên kô ey hĩu :ethen:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 3:34 pm
@All:Nói nhìu mà tới CN k ih ih

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 7:23 pm
tHỳ thâU chỚ saO bc.... :matmat:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: off off off off off off - Page 3 Icon_minitime
off off off Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next