Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Happy birthday to Nụ heo :x:x Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giả

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 12:21 pm
happy birthday to Nụ heo heo... xynk xynk... múp múp :thatcuoi: :thongbao: :thongbao:
Hnay là sn Nụ em út kụa hộy... Nu lập ra 2pic này để mọi ng cùg chúc mừg sn e ýk :phao: :phao: :phao: :phao: :honhon:
Nu chúc Nụ ngày koàng kutre :yeuqua: học thật giỏi, lun h.p :chucmung: ốm hơn :yee: cao hơn và thông minh hơn :hat: :hat:
còn qà cáp thì tính sau :ethen: :ethen:
p/s : vào mà k chúc mừg e êu kụa Nu... Nu chém.... xui 1 tuần... rớt tiền trong 1 tháng :chetdi: :chetdi:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 1:59 pm
hý hý....thanks nU nhÌu....iU nU nhỨt nhỨt nỜ.... :yeuqua:

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 2:32 pm
Happy nụ êu dấu nhá :X:X:X Embarassed

—»☻
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 3:14 pm
Èn èn, tuy chửa t8m vs Nụ nhều, nhưg Đốm cũg chúc Nụ hay ăn chóg nhớn để ik thi " Bé khỏe bé đẹp" hỹ, rầu học hành càng rỏy hơn nề, lun gặp nhều may mắn và niềm vui nề... Hép pì bớt đêy 2 Nu...! :dethuong:

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 3:22 pm
Èn èn, tuy chửa t8m vs Nụ nhều, nhưng Đốm chúc Nụ hay en chóng nhớn để ik thi " Bé khỏe bé đẹp" hỹ, rầu học hành càng rỏy hơn nè, lun gặp nhều may mắn và niềm vui nề... Hép pi bớt đay 2 Nụ...... ::hoanho::
P/s : Nhờ ẹt min del hộ bài trên ngoe...-.-

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 4:24 pm
ờ ờ , bou cững chúc bé , ăn nhìu chóng béo ( béo hơn chứ nhĩ ) học giỏi nghe , ^^ bounce
happy birth day sinh nhật vui vẻ , [để cho vui del làm chy!]

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 5:03 pm
thanks mỤi ngỪ ná.... :yeuqua:

p3_ty

p3_ty
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 9 Đến từ : Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 8:31 pm
hep' py naz' ::hoanho:: ::hoanho:: ::hoanho::

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 8:37 pm
hEpPi B-Day nỚk nỤ Êu Êu :honhon:

viencute94

viencute94
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 17/09/2008 Tổng số bài gửi : 39 Đến từ : NguyenNhuHanh Công Việc : con` ngoi` tren ghe' nha` truong` Tính Cách : bong' da'

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 8:42 pm
hep' py naz' ::hoanho:: ::hoanho:: ::hoanho:: bat' truoc' zo*. iu

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeWed Oct 22, 2008 9:11 pm
gƠ chƯa kÌA BẮt truớc zợ Êu + thÊm cÁi chỮ ký hoÀnh trág
kIu pé ty lờm kéy chữ ký nớk luzn viên kìa :thatcuoi:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 7:50 am
=]]=]]Sinh nhật dzui dzẻ nhá em...thêm 1 tuổi...thêm nhìu niền vui mới...học giỏi hơn...synh đẹp hơn...được mọi ng` iu nhìu hơn=]]
@Viên:Dzễ sợ chưa kìa=]]
@ALL:Chủ nhật off nha pà kon...ăn mừng sn pé Nụ=]]=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:15 am
@ Nhj : chắc chắn là đj k rớ... để mà bjk >.<...

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 10:40 am
đY đY.....mỜ nỘp zÔ nhiU....lỠ kHi đY sn nỤ kía hết tiền thỳ ren...>"<

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 12:23 pm
pà nhi jật jờ lớm :hoho:

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 6:34 pm
Hapy betde nhá Nụ! Chủ nhật ko đi nên bây h chúc onl thui hĩ!

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 7:21 pm
@Nu:Đi
@Nụ:Hỏi Nu áh
@Rym:Giật giờ nữa chớ...có lần mô ih đầy đủ đâu....thảm nhứt là Chủ nhật vừa rồi...k ai đi rồi còn nói
@Vịt:Hok ih...mền hận nha

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 8:59 pm
PHẢI ĐJ HẾT CHO TUI ::tucgian:: ::tucgian:: ::tucgian:: ::tucgian:: ::tucgian:: ::tucgian::

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:11 pm
nỘp zÔ nhIu nU..... ::huhu::

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 9:13 pm
CN zừa rầu e có đi ák ngoe BC :ethen:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 11:39 am
nỤ cŨng đY.........nhƯng nỘp zÔ nhIu zỢ...NeutralNeutral

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 12:30 pm
kÉy nỚk hỎi BC ók nụ kìa

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 7:22 pm
hOải hoài chẼn ngHe tYn tỨc chY hẾt....mÓm... :dapdau:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeFri Oct 24, 2008 8:24 pm
70k pà... từ từ ròy trả lưòi chớ... lo học hành chớ ai ham chơi như pà... onl kả ngày :matmat:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 11:06 am
Hợp pi Nụ iu :yeuqua: .......họ chúc hết rồi ko còn zì cho S chúc nữa nên ko cần chúc nữa nhĩ :hoho: ....
@Viên vs Ty: 2 V C` nhà người định làm zì mà cứ đi đâu cũng làm cái chữ ký đó thế....mà nhớ hồy lào đám cưới cho S cái bánh nha. :chuphinh:
@Nhi:jk off xong oài....31/10 ik Halloween nữa Bc :hoho:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x Icon_minitime
Happy birthday to Nụ heo :x:x Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next