Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Happy birthday to Nụ heo :x:x Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giả

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 11:28 am
đY chY nhÌu rỚ.....
cÒn đỂ thỜi zAn mỜ đỂ học hÀnh nỮa....chỚ.... :ethen:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ
Age : 27 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 66 Đến từ : ngoài chỢ sỜ trUýt =]] Công Việc : student :|:| Tính Cách : hUm hĩU >\\\\\\\\

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 11:30 am
…Nu™… đã viết:
70k pà... từ từ ròy trả lưòi chớ... lo học hành chớ ai ham chơi như pà... onl kả ngày :matmat:
trÙi....hỌa Onl đỂ sEm tYn tỨc cỤa hỘi
hƠm sEm sÔ bÝt....chỦ nHật đY off.... :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 3:26 pm
thì onl ít thôy... lanh >.<
@ Say : có Halloween chj nữa hả, đc đc ớ :dethuong:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 4:46 pm
Onl..lỜ Onl...lUm....hƠm cÓa ít zỚi nhìU....=))=))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 5:29 pm
nỤ_em Út đã viết:
…Nu™… đã viết:
70k pà... từ từ ròy trả lưòi chớ... lo học hành chớ ai ham chơi như pà... onl kả ngày :matmat:
xem tin tức của hộy...hay là pắn CF :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 5:32 pm
@Nu: ơ...cái pà nu ko bjk halloween hay ren mà nói chi lạ rớ trời.... :luom:
@Nụ:cái định luật zo nụ tự chế ra ko đc công nhận đâu àk nghe......onli ít là onli ít kòn onli nhiều là onli nhiều.....làm zì có zụ ko có ít zới nhìu......như S nèz zờ nào cũng có mặt 12/24 :nguday:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 8:33 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
nỤ_em Út đã viết:
…Nu™… đã viết:
xem tin tức của hộy...hay là pắn CF :hoho:
kÍa nỜu cŨng cÓa hÝt..... :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 9:08 pm
rym kô off đc. sr ngoe hơm nớk ik học rầu :buonhiu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 9:08 pm
cái nào nhiều nhất :suytu:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:31 am
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
@Nu: ơ...cái pà nu ko bjk halloween hay ren mà nói chi lạ rớ trời.... :luom:
@Nụ:cái định luật zo nụ tự chế ra ko đc công nhận đâu àk nghe......onli ít là onli ít kòn onli nhiều là onli nhiều.....làm zì có zụ ko có ít zới nhìu......như S nèz zờ nào cũng có mặt 12/24 :nguday:
ồh...bữa nY nỤ phải nOai gƯơng anK Say.... :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 10:35 am
thôy noi gương cái đẹp như chị Nu ák....onli ít thôy...lo học...làm kon ngoan trò zỏi....pét trước S mét công thành người hư :buonhiu:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 27, 2008 11:32 am
=))bÝt rỚ mỜ saO....ank S zẪn Onl 12/24
:suytu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 27, 2008 11:40 am
zì anh S hư rồi....pé Nụ đừng pét trước theo :buonhiu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 27, 2008 8:43 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
thôy noi gương cái đẹp như chị Nu ák....onli ít thôy...lo học...làm kon ngoan trò zỏi....pét trước S mét công thành người hư :buonhiu:
chời ơi, chù mới bjk Nu là ng như rớ hà , íu >.<, S hư ròy hờ :timkiem: :timkiem:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 2:57 pm
say hư hồi nèo ếk :suytu: mờk hư lờ hư kéy chi hèo :hoho:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 3:51 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
zì anh S hư rồi....pé Nụ đừng pét trước theo :buonhiu:
rớ thỳ ank say hỹ bÉc chưỚc nỤ...lỜm koan ngOan trÒa zỏi.... :langtu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 3:58 pm
ờn rớ đc. đoá ôg say lo bét trứoc em nụ đi kìa :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 6:14 pm
@Rym:Hư hồy nào hỏi làm zì....mà hư kéy zì kệ họ nhìu chuyện......zạ nó en sâu zào trong máu em rồi :dapdau:
@Nu: chừ mới bjk nên mới nói...chớ bik lâu rồi thì nói lâu rồi....S hư thật oài Nu ơi :angel:
@Nụ: thôy....S ko học theo đc...nó ngấm sâu zào trong máu....trong tim....S oài :buonhiu:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 7:26 pm
đỂ nỤ lỌc máU thaY tYm zÙm ank Say lỜ....hỌc thêU nỤ đưỢc... :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 7:54 pm
hix....lọc máu thì đc...chớ thay tim S rồi thì kòn đâu người iu S nữa :buonhiu:

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 2:27 pm
thỲ anK S zẪn lỜ ank S cÓa đÌu...bỴ thaY tYm zỚi.. mất máU.. :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 3:32 pm
thay xong Say thành con gái lun =))

nỤ_em Út

nỤ_em Út
Nụ
Nụ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 7:32 pm
chÝnk xÁc.... :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 9:49 pm
hix....em làm kon zì ko đc....mà đừng có thay tim em....để em zữ hình bóng người em iu :yeuqua:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 9:17 am
ng em iu là ai ?, thì thay tjm nhưng đâu có mất hình bóng e iu kụa Say đâu mà lo, mà Say thay xong , con đó cũg đâu có iu Say nữa, thành chị e thì có Very Happy:D

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Happy birthday to Nụ heo :x:x Happy birthday to Nụ heo :x:x - Page 2 Icon_minitime
Happy birthday to Nụ heo :x:x Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next