Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 6:23 am
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
hỳ hỳ trào lưu phong trào ( kon Nu nó pét trước S hờ nghe :langtu: )
............
ơ ơ, ai bắt chước ai, độc hĩ >.< ...
Thỳ S quote trước rồi Nu cứ thế mà quote lại rồi cứ quote khang (ko fãi pét trước chứ là zì :-w)

hakura18

hakura18
Đường chủ
Đường chủ
Age : Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 14 Đến từ : Công Việc : Tính Cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 10:34 pm
hem biết nói jì bon chen chút

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 6:58 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
............
Thỳ S quote trước rồi Nu cứ thế mà quote lại rồi cứ quote khang (ko fãi pét trước chứ là zì :-w)
thì Nu sợ S k hỉu nên mới quote lại thôy.... nói rứa mà cũg nói >"<

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 7:25 am
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
............
thì Nu sợ S k hỉu nên mới quote lại thôy.... nói rứa mà cũg nói >"<
Chớ nói sao mới là nói(hiểu mới trã lời lại chớ ko hiểu sao trã lời....mà coá ko hiễu thì cũng hỏi rồi mới trã lời) :chetdi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 12:19 pm
xớ xớ xớ... cãi cãi cãi khan >.< ... quote ri dễ hỉu hơn

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 2:36 pm
im het^" di! chang? thay' cai' gj` ca~ , loan. 2 con met'' ::hoamat:: ::hoamat:: ::kochiu2::

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 3:11 pm
Bin địa chủ đã viết:
im het^" di! chang? thay' cai' gj` ca~ , loan. 2 con met'' ::hoamat:: ::hoamat:: ::kochiu2::
đin đin >"< >"<... tự nhin im >"<... zô ziên.... quyền >.< .... >Razz

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 29, 2008 6:05 pm
nu.94 đã viết:
Zới lại quote ri đỡ bị keo là spam (trên 2 zòng mà :ethen: )

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 12:45 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
ừk. đúg.... :matmat: nhưng mà k có ý nghĩa là del mà... như lời bạn Bou đã nói =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 30, 2008 10:08 pm
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
ừk. đúg.... :matmat: nhưng mà k có ý nghĩa là del mà... như lời bạn Bou đã nói =))
nhƯ rY cÓ đc, xEm lỜ cÓ nghĨa kÔ nU :matmat:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 5:57 am
rym_s0ck đã viết:
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
ko :dapdau: :conma: .... del bàu gấp gấp gấp :thatcuoi: :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 10:43 am
làm zì fản đối mãnh liệt rứa Nu....cùng lắm để bou nó del cho chớ làm zì mà....cứ cái tộy lanh chanh :bucminh:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 10:52 pm
…Nu™… đã viết:
rym_s0ck đã viết:
nu.94 đã viết:
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nu.94 đã viết:
ko :dapdau: :conma: .... del bàu gấp gấp gấp :thatcuoi: :thatcuoi:

@nU :rớ pOst thÊm 1 cái nỮa cHo nỚk cÓ nghĨA :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 12:20 pm
Nu mà chủ box nj là Nu del ròy Wink)... coi chừg đó Rym :thatcuoi: luộc thành bắp bh :anbap:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 3:54 pm
…Nu™… đã viết:
Nu mà chủ box nj là Nu del ròy Wink)... coi chừg đó Rym :thatcuoi: luộc thành bắp bh :anbap:

hỐ hỐ nhƯg mỜk rẤt tiẾc lỜ nU kÔ fẢi cHủ bOx nY :thatcuoi: :thatcuoi:
sự thẬt fŨ fÀg :hihihi: :hihihi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 6:50 pm
nhưng mà rất tiếc tui ko fải Admin ko cho 2 pà zô tù 1 tuần cho khỏi spam :hoho:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 5:28 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
nhưng mà rất tiếc tui ko fải Admin ko cho 2 pà zô tù 1 tuần cho khỏi spam :hoho:

E hÈm :thongbao: kÔ bIk lÚc đẦu Ey bỊ đƯa rA cẢnh cÁo truỚc ýk nhờk :matmat: :matmat:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 11:07 am
thỳ S ......zờ đến 2 người :matmat:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 12:19 pm
ơ ơ , Nu có làm j đâu mà giam njck Nu 2tuần.... giam xong lập njck mới :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 7:26 pm
rất tiếc là S ko fãi admin chớ ko cũng zam rồi......lập jk lập thì zam tiếp..... :gianmanh:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:17 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
rất tiếc là S ko fãi admin chớ ko cũng zam rồi......lập jk lập thì zam tiếp..... :gianmanh:

Ai cHo sAy lỜm admin mỜk jAm với Kô JAm ===> KÔ sỢ :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:23 pm
hix.....Bour đâu đưa S làm admin 1 ngày zam tụi nó làm oai cái Very Happy

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:44 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
hix.....Bour đâu đưa S làm admin 1 ngày zam tụi nó làm oai cái Very Happy

gớm oAi cÓ 1 ngÈy bẸt :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:15 am
1 ngay` cung~ la` oai roi`

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 11:53 am
hỐ hỐ cÓ Ey nhuỜg cHo sAy mÔ mỜk bÈy ĐẶt oAi với kÔ :ethen:
uỚc hƠi bỊ nhỀu Ák sAy :thatcuoi:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 2 Icon_minitime
hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next