Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 3:47 pm
kệ.....cứ ước thoãi mái zù biết rằng điều ước ko thành hiện thật :conma:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 12:45 pm
k thành rớ ước làm chj... tốn t/g... kju BC jam njck bạn Say cũg đc :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:24 pm
…Nu™… đã viết:
k thành rớ ước làm chj... tốn t/g... kju BC jam njck bạn Say cũg đc :ethen:

Ờk HỲ wƠn nU thôg Mink HÈ :thatcuoi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 8:29 pm
chời.... Nu k thông mjnk mới lạ ớ :langtu: :langtu: :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 9:38 am
xí xèo.....ước chơi cho zui....t/g S nhìu nên ước....kòn của Nu ít thì đường ước.....cứ keo jk......zam njck S rồi cũng thã ra thôy....ko thã S lập njck mới :matmat:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 1:32 pm
bắt chước câu jan thì lập njck khác của Nu tề =))... t/g thì cũg có 24h chớ nhiu >.<

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 4:28 pm
@sAy : bẮt chUỚc lỜ xuỚc ....cHi HÈ :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:26 am
ớ 2 đứa này hay nhờ....pản năng là rứa rồi cần zì fải fất trước..... :buonhiu:
@Rym: xước....chi là xước chi :maumui:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:47 pm
@sAy: Ờn thỲ bIk lờ bẢn nĂg cỦA sAy:D nỚk lÀ bẢn nĂg bẮt chuỚc chỚ jÈ :thatcuoi:
xuỚc... cHi tự hĨu :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 1:35 pm
Cứ cho là rứa đj chẵng muốn zãi thích zới người ko hĩu......hĩu thì hỏi làm zì :-s

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 5:44 pm
chưa chi mờk bè nhè gớm rớ anh say :niem:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeMon Oct 13, 2008 7:52 pm
zạ theo em bjk thì ăn cắp là trao zồi kiến thức......lấy từ của họ cho vào câu nói của mình thì là của mình...thằng nào zô zựt là B-(

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 3:49 pm
rớ đỒg nghĨA lỜ S vÔ dựt cỦA cOn nu cHi nỮa :maumui:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 5:47 pm
zựt đâu mà zựt.....lấy của nó pỏ zào bài văn của mình....tạo nên 1 bài văn mới của mình thôy :ethen:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 15, 2008 1:29 pm
văn chj... dựt cái chj NeutralNeutral... k hỉu Neutral

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 15, 2008 7:39 pm
hIZ rỚ mỜk kÔ Hĩu
nU lÉy vĂn kÔ kÔ lẤy rYm cHo hỌ Ếh lẤy thỲ rYm đỂ dÀNh

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 15, 2008 9:14 pm
Nói wa nói lại S cũng chẵng hiểu chi :timkiem:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:21 am
lấy rưn k... rứa khi mô mưói lấy đc.... t7 viết ròy Sad

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 10:18 am
lấy bài của S cho kon Nu hã Rym :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 12:35 pm
kô bài của rym chế lại bài của say con khí nớk có ý chag luzn lờm rym kô chép đc. ::huhu2::

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 1:09 pm
sặc.....S cho mình Rym mượn chớ mấy sao kon nớ có đc :cay:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 1:32 pm
bik mẹ chi con nớk có của ai ák rym muợn coi thấy jốg jốg bài của say nên tê wá kô dớm chép 2 tiết văn fải ngồi chế lại :buonhiu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 7:03 pm
sặc....:-s zống zống.....kon nớ nó rỳnh S làm bài hay sao mà zống Sad(....bài của S cho mình Rym mượn chớ mấy có cho ai đâu :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeThu Oct 16, 2008 8:34 pm
sợ hắn rỳnh vở của say đưa cho rym mụơn ::huhu2::

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 6:45 am
sặc...S đưa cho thằng vũ hắn đưa lại cho Rym chớ S có đưa đâu mà nó rynh :nhin:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! - Page 3 Icon_minitime
hỏi hỏi hỏi.......giaỉ đáp! Thông tin cap^ nhap^ mới nhat^' đảm bảo nhanh nhẹ ko thua ai! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next