Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cuộc chém giết bắt đầu! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Bạn muốn đặt câu hỏy cho ai nào!
Bang chủ Nhi
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_left38%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_right
 38% [ 9 ]
Bjn
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_left17%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_right
 17% [ 4 ]
Nu
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_left21%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_right
 21% [ 5 ]
Bou
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_left13%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_right
 13% [ 3 ]
say
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_left13%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Poll_right
 13% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 24

Tác giả

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 5:54 pm
@bang chủ : kể nghe cái first love của bang chủ thử nào
nóng lòng muốn nghe
chắc thất tình lập ra cái hộy độc thân này :angel:

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 8:35 pm
bin bik rầu nên hỏi câu khác , có phải BC đã iu một người nào đó trong 3 năm , đến khi hok dc người đó đáp ứng nên mới lập ra hội độc thân đúng h0k?

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 8:51 pm
Ko fãi Zo Bc ko đc ai yêu nên .......wê wá zề lập hộy độc thân rũ pà kon phụ nữ zô độc thân cho tụi mình tức chơi ấy mà ::phu:: (Đúng hem Bc)

™—☻Đốm☺—™

™—☻Đốm☺—™
Đường chủ
Đường chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Nhà chớ đâu... Công Việc : Xì tiu đình... Tính Cách : Cóa...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 9:41 pm
@Bin : Bin hủa BC mờ cứ như bik rõ lắm rầu éh:]]:]]
@Say: Hủa họ mờ cứ tự biên tự diễn tự vỗ tay...
@BC : Trốn xứ mô rầu kô...??

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 01, 2008 10:53 am
™—☻Đốm☺—™ đã viết:
@Bin : Bin hủa BC mờ cứ như bik rõ lắm rầu éh:]]:]]
@Say: Hủa họ mờ cứ tự biên tự diễn tự vỗ tay...
@BC : Trốn xứ mô rầu kô...??
Họ zỗ tay kệ họ.....chủ yếu là hỏi mà Bc coá trả lời hay ko thôy.......Bc thấy mình bị chém pỏ 4rum đi mô mắt tiêu mấy ngày ko đẹp àk nha :nhin: :nhin: :nhin:

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 29 Registration date : 27/09/2008 Tổng số bài gửi : 28 Đến từ : thiên đàng( trư bát giới) Công Việc : CSCĐ Tính Cách : tỉ zui nun chứ zui là may

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 9:40 pm
@nhi chúc mừng bạn ni đẫ đc lên bàn chém. (chúc mừng zậy thâu chứ có hĩu khỉ khô chi mô)

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 10:27 am
đứa nào độc ác bầu teo 1 fiếu đó :dapdau:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 1:46 pm
@Nu vs Bean:2 ngừi.....2 ngừi ác lớm áh nghe:((........First love ưh.......lúc đó mới lớp 6 tức là còn con nít.....chưa nhận thức đc chi hết==>Hơm có chi hết=]]=]]
@Bin:Đúng là có iu 1 người nào đó....nhưng iu 2 năm thôi.....3 năm là kể từ khi wen người đó......nhưng cái đó là wá khứ xa xăm,h chẳng còn....mà cũng chẳng muốn nhắc đến nữa.....hội ni lập ra chẳng dính dáng chi đến người đó cả......ko đáng Bin ạh....trả lời rồu...từ nay đừng nhắc nữa nhá bạn Bin....nhắc nữa đừng trách mình đấy nhá bạn=]]
@Say:Sai hoàn toàn......nói đến BC thì con trai theo đuổi xếp lớp kia kìa=]]=]]...chẳng wa k mún wen thôi.....mệt mỏi nhìu rầu Say ạh
@Đốm vs Say:Em đau mấy bữa ni ạh.....chớ tui sợ mấy người ghê áh hay sao mà fải trốn=]]
@Xin:Hú hú.....thế mà cũng nói.....h mới thấy ông lên tiếng nha ông Xin
@Say:ác giả ác báo Say ơi......nếu S en ở phúc đức thì có ai đối xử vs S thế đâu=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 7:53 pm
=]].... trả lời rứa thôy đó hả SmileSmile... tuần sau lập danh sách chém típ =))
p/s : bạn Nhi đã lùn ròy mà cứ chém làm lùn thêm... chém đứa mô cao cao á =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 8:02 pm
=)) S nói trước S cao coá 1m68 hôy đừng chém S ko S lùn them Sad(

viencute94

viencute94
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 17/09/2008 Tổng số bài gửi : 39 Đến từ : NguyenNhuHanh Công Việc : con` ngoi` tren ghe' nha` truong` Tính Cách : bong' da'

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 9:35 am
hix Nhi tra? loi` 1 cau^ sock wa' con trai xep' hang` de? iu Nhi nun kinh wa' Wink)Wink) nghe sock wa' SmileSmile cho vien^ 1 ve' xep' hang` voi' Nhi hy~ ::love::

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 1:02 pm
@ Say : 1m68 là cao ròy... Nu có 1m4 :-<

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 29 Registration date : 27/09/2008 Tổng số bài gửi : 28 Đến từ : thiên đàng( trư bát giới) Công Việc : CSCĐ Tính Cách : tỉ zui nun chứ zui là may

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 5:49 pm
nói chi chứ vê chiều cao ông cu bin la người khổng lồ chém ổng ik là hợp lí nhất

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ

¤¶«ß¯¶¯V—×îñ
Đường chủ
Đường chủ
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 5:51 pm
@say: em cho anh 1 phiếu đó anh say.^^ củm ơn em ik

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 6:44 pm
ời ta nghi nghi mj rồi để hồy ta chém mj

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 8:39 pm
@Hêu con: trã lời sớm va^y để tui hỏi cho ngừi vài caU^ nok.
@Say: thix bị chém ờ ku! anh cho ku thêm fiếu để bằng Bou nè =))

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 10:09 pm
nản gớm! chém với giết , đứa nào chọn Bin , bin hận hết! gét người đó vô đối

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 10:10 pm
nu.94 đã viết:
=]].... trả lời rứa thôy đó hả SmileSmile... tuần sau lập danh sách chém típ =))
nói rứa thoy thà nói rõ tên lun đi X-(

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 9:13 am
Bin địa chủ đã viết:
nu.94 đã viết:
nói rứa thoy thà nói rõ tên lun đi X-(
e.c... tum` lum dua' bjk noi' dua' mo^ na`... hoy. mjnk` ai cug~ cao het' mo` SmileSmile

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 05, 2008 9:58 am
=)) de? S chem' thang` Xin zoi' thang` bjn da~ tui. no' cao wa' :dethuong:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 3:04 pm
@Nu:éc....hỏi reng trả lời nấy rồu còn đòi hỏi j` nữa=]]
@Say:Hứ....tui có 1m bẻ đôi mà mấy người cũng đem tui ra chém....còn ông 1m68 dư sức mà đc lọt trong danh sách bị chém nháRazz
@Viên:Anh có bồ rồu mà còn đòi xếp hàng j` nữa anh.....mắc công pồ anh nó bik rồu nó tạt axit em àh=]]=]]=]]
@Xin:1 ý kiến.....nhưng tui kết ông Say rồu....tui bỏ 1 fiếu cho ông Say=]]=]]
@Việt:Okie okie....cứ hỏi vô tư vô tư ih....
@Bin:Hố hố....hận làm j` cho mệt xác anh.....từ từ rồu ai cũng được lên bàn chém hết mà....chẳng wa là sớm hay muộn thôi......chứ điều đó là k tránh khỏi đâu.

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 6:50 pm
hỹ hỹ lại 1 người kết S nữa ::huhu3:: .................

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 7:34 pm
chém ng nào mà đc nhìu ng kết nhứt á... chém đj....
@Nhj nùn : nhớ mj =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeMon Oct 06, 2008 8:15 pm
đứa nào đc nhiều người kết đâu S chém cho....... :nhin:

viencute94

viencute94
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 17/09/2008 Tổng số bài gửi : 39 Đến từ : NguyenNhuHanh Công Việc : con` ngoi` tren ghe' nha` truong` Tính Cách : bong' da'

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 7:40 am
lap^. ra danh sanh' chem' nua~ dy , cai' ny lau^ wa' rui` ::hehe:: xem chem' giet' zui zui SmileSmile

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 2 Icon_minitime
Cuộc chém giết bắt đầu! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next