Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cuộc chém giết bắt đầu! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Bạn muốn đặt câu hỏy cho ai nào!
Bang chủ Nhi
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_left38%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_right
 38% [ 9 ]
Bjn
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_left17%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_right
 17% [ 4 ]
Nu
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_left21%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_right
 21% [ 5 ]
Bou
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_left13%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_right
 13% [ 3 ]
say
Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_left13%Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Poll_right
 13% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 24

Tác giả

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 12:14 pm
ai đc n` ng kết nhất là bạn SAY... đề nghị chém :gianmanh:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 3:52 pm
…Nu™… đã viết:
ai đc n` ng kết nhất là bạn SAY... đề nghị chém :gianmanh:

đỒg wAn điỂm :ethen: :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 6:51 pm
thằng lào.....kon lào đc kết nhiều nhất.....nói yk S chém zùm cho :dethuong:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 5:12 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
thằng lào.....kon lào đc kết nhiều nhất.....nói yk S chém zùm cho :dethuong:

chÉm dÙm rYm zỚi sAy :hoho: chÉm kÉy thẰg nÈo mỜk nÓ tÊn sAy Ýk :thatcuoi: :thatcuoi:

thẰg` đOÁ đc. nhỀu ngỪi kẾt lỚm Ýk :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 11:08 am
:-s thèn S nó đc họ kết chớ nó đau coá kết => nó đâu coá tôy.....nên nó đc trắng án :phao:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 12:15 pm
thì đã nói là trém ng nào đc kết nhìu ớ ớ tề >.<...trém đj :chetdi: :matmat:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 7:27 pm
Người nào nó rõ mới chém chớ......S đâu coá thần thánh như Nu cái zì cũng bjk :-s

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:15 pm
bIk cHi mỜk bIk miỄn rƠn thẰg mÔ đc. nhỀu ngỪi kẾt nhỨt đƠm lƠn trÉm thâu Nu Hỳ :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:24 pm
thỳ nói rõ nó tên zì chớ ko ko bjk thằng nào đem lên chém......

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:28 pm
thằg say ýk mờk :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:45 pm
cái này S coá zãi thích pên kja rồi wa xem jk khỏi nói nữa ko phạm lỗi spam

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 7:48 pm
Giiải thích như va^y là chạy tội vô căn cứ roài chém đi nhii hêu

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 8:05 pm
ơ anh Vịt này nói hay nhĩ.....nếu như 1 người nhào đó kết anh zịt cho zui thôy thì cũng cho là kết àk....mà đây họ kết anh chớ anh đâu có kết họ....người có tội đâu fải là người bị kết mà là người kết....zậy thì người bị chém đâu fải là S mà người bị chém là người kết S.....ko liên wan thì đâu cho là có tội

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc chém giết bắt đầu! Cuộc chém giết bắt đầu! - Page 3 Icon_minitime
Cuộc chém giết bắt đầu! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 3 trong tổng số 3 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3