Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

vấn đề cần giải quyết Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 9:27 pm
khi nào trong hội có ai mún đi chơi hay đi đâu đó

vd: ăn bánh canh chẳng hạn........
Cũng phải thông báo cho hội bik để đi chứ đi en 1 mình , chẳng thông báo chi hết nản wa'! lol! lol!
lol!
@bou : đề nghị bin qua bên chỗ tám chuyện mà tám , đừng có xen xọt vô đấy!

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeThu Sep 18, 2008 10:01 pm
=]]=]]=]].....Bin bị chi rứa Bin.....tội wá Bin ơi........việc đó là do 1 số mem trong bang mình học chung 1 chỗ nên ih học hứng lên là ih thôu....chứ mem mình có ai onl 24/24 để nghe được thông báo đâu=]]=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 5:53 am
=)), do hum tr'c Bjn nói đj mà Bjn k liên lạc chj hết nên k nói chj hết lun, ráng chịu, bánh canh ngon ơiiiiiiiiiiii.....là ngonnnnnnnnnnnn =p~ =]]=]], nếu mà mún rủ đj đâu thì qa Phòng Họp off cũng đc, đại đại đj Wink)

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 12:45 pm
Pà Nu chọc Bin đó Bin...đừng nghe pả.....hơm wa lờm chi ih en bánh canh=]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 1:48 pm
có ik en bánh canh hôm CN ák bin
BC kô rủ bin ák
có nu ,liu, Bc,... đi đó bin hỹ hỹ Twisted Evil Twisted Evil

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 2:09 pm
Pà Rym núa bậy ngoe...hôm Chủ nhật là Trung thu....hôm đó ih off mà

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 2:26 pm
đúg, pà Rym nói bậy, CN Nu ở nhà học bài, có đj đâu đâu, nếu mà có đj thì Nu sẽ thông báo =)), thư kí lo chịên đj off, hý hý, đj 4 ng` cũg off =]]

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 2:44 pm
cn tuần truớc truớc nữa
kiu kô có ik Twisted Evil

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 3:10 pm
Hô hô.......pợn Rym có ih hơm mà bik....ko có căn cứ.....coi chừng bị quy vào tội vu khống=]]=]]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 5:13 pm
=]] đúg đúg, vu khống, do hum trc rủ bạn Bjn hêu đj ăn bánh canh, kju nhà xa nên k đạp nổi nên lần sau k rủ lun :d:d, lần sau nữa nhất định sẽ rủ bạn Bin hêu đj ná
@ Rym : đj k Rym =))

Bin địa chủ

Bin địa chủ
Địa chủ
Địa chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 87 Đến từ : 121 2-9 đà nẽng xi ty Công Việc : student Tính Cách : bình thường( đang độc thân)

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 6:15 pm
bà koan nhớ đó đi en mà hẻm rũ dc dc??.... Bin gét all .....xí pale pale pale

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Sep 19, 2008 8:40 pm
rủ ren k chời >.< , do k bjk cách liên lạc thôy :-s, phải để lại cái chj cho họ dễ liên lạc nhất chớ >.<

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 8:06 pm
hố hố
tÙm lẸy lỜ bin tức vỲ Kô đc. rỦ cHi nỮa Razz Razz

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSat Sep 20, 2008 9:12 pm
@Bin:Đừng nghe con Nu....nó cố ý chọc Bin đó

Shin.08

Shin.08
Quân sư
Quân sư
Nam
Age : 29 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 37 Đến từ : Địa ngục Kim Cu Công Việc : Móc Lốp =)) Tính Cách : 123456

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 8:39 am
hjx từ 1 vấn đề mà thành đề tài spam =))

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 8:41 am
@Shin:có sao đâu

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 11:53 am
tán tán tán thành với Điạ chủ nè! Off nhỏ thì cũng pải gửi tin nhắn cho mem chứ ăn mình hem dc nhoa ! :suytu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSun Sep 21, 2008 11:57 am
á à, h` mới post đc 1 bài àh :buonngu:
@ a Vịt : nói thì a cũg đâu có đj đâu >.<

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 7:54 pm
Hok fải là không muốn rủ........nhưng chỉ ih en bánh canh thôu....mà kêu ông Bin ông Việt ôg Viên ở xa tít tịt lịt mà xuống đây en bánh canh rồi dzề có fải hành xác mấy ông hok?.....

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 5:54 am
đúg đúg, bạn Nhi nói đúg, khi mô mua xe máy ròy rủ đj =)), xe 3 gác cũg đc =))

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 2:06 pm
=]]=]]=]] Ih xe 3 gác...có bạn Say chở=]]=]]khoẻ

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 12:37 pm
Say là tài xế xe 3 gác đó hờ :-/... " SƯỚNG" rớ :ethen:

MrVit

MrVit
Đường chủ
Đường chủ
Nam
Age : 30 Registration date : 18/09/2008 Tổng số bài gửi : 53 Đến từ : Điện Biên Phủ Công Việc : ... Tính Cách : ...

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 8:04 pm
Có xe 3 gác nhớ lên chở anh nghen Nu!

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 8:19 pm
mô nà... Say lên chở a Vịt chớ... Say là tài xế... ko phải em :-<... ác nà Smile... có xe 3 gác tài xế là bạn Say thjk đj đâu Say chở hết .. Say hì =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 9:05 pm
All:hix...có thêm cái zụ xe 3 gác...mod kiêm tài xế 3 gác Sad(.......mà S đâu có xe 3 gác (pờ Nhi xử mấy đữa chọc S làm tài xế 3 gác đúng ko :-w)

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết Icon_minitime
vấn đề cần giải quyết Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next