Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

vấn đề cần giải quyết Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giả

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 5:33 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
All:hix...có thêm cái zụ xe 3 gác...mod kiêm tài xế 3 gác Sad(.......mà S đâu có xe 3 gác (pờ Nhi xử mấy đữa chọc S làm tài xế 3 gác đúng ko :-w)

bỮa nY cẤm xE 3 gÁc rẦu SAy Ơi :suytu:
nhỜ cÓ hỘi mỲnk nÊn Say đỠ thẤt nghiỆP Ế :thatcuoi: :thatcuoi:
nhỚk cÚm Ơn cOn nHi hỸ

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 11:05 am
=)) ko cấm thỳ S cũng chẵng coá để mà chỡ....chưa chém là may lắm rồi chớ cúm ơn ;Wink....

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 12:03 pm
cấm ròy hờ, rớ đj xe xíck lô điện cho dễ, khi mô hết điện thì đạp... phẻ :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 7:29 pm
=)) hix toàn là phương tiện zao thông S ko cóa.....môtô zép thỳ S coá oá ik ko S chỡ

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 8:58 pm
Ak vịt thiz cõg thâu chớ chở chi anh vịt hỳ :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:28 pm
ok thỳ cõng cùng lắm chẹp bẹp :-s

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:38 pm
anh hùg chưa kìa
rất tíc lờ anh hùg cõg anh hùg chớ kô fải mỹ nhân say hỳ :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:43 pm
trời.......ra đứng đường kiêm em nào cõng sợ zì ko coá :langtu:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 9:48 pm
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
trời.......ra đứng đường kiêm em nào cõng sợ zì ko coá :langtu:

vẤn đỀ Ở đÂy lỜ sAy lỜ tÀi cHo Anh vịT :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 9:14 am
=)) noi' wa noi' lai. S zoi' thang` vjt. chua ky' hop. dong` nen hem fai~

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 11:47 am
®»—¯§åÿ¯—«® đã viết:
=)) noi' wa noi' lai. S zoi' thang` vjt. chua ky' hop. dong` nen hem fai~

rỚ lỜ từ cHỐi cÕg thỲ nÓy đẠI đi :ethen:
bÈy đẶt tÙm lum tÙm lA kÔ cÕg thỲ đI xÍCh lÔ điỆN nhƯ cOn Nu nÓy Kìa

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeThu Oct 09, 2008 3:48 pm
tuỳ......S đâu fãi là tài xế cũa nó đâu mà từ zới ko chẵng wa là nói cho zui thôy :buonhiu:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 388 Đến từ : xin lỗi, e éo cần Công Việc : xin lỗi, e éo cần Tính Cách : xin lỗi, e éo cần

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 12:18 pm
ẹc... chức vụ của S là tài xế mà... BC phân mà hè :-"... ô tô b'c cũg đc :-'" =))
( đừg bức xúc )

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:11 pm
…Nu™… đã viết:
ẹc... chức vụ của S là tài xế mà... BC phân mà hè :-"... ô tô b'c cũg đc :-'" =))
( đừg bức xúc )

mỚi ngOE mÔtÔ bƯớc thÂU chƯa ngoE ôtÔ buỚc :ethen:
chẮc cOn nU đẶt xE riÊg cHo sAy lỜm tÀi xẾ [ngoE ÔtÔ cÓ vẺ sAg hƠn Hỳ :thatcuoi: ]

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeFri Oct 10, 2008 8:21 pm
ôtô là qá sang ròy Smile)=))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 9:43 am
hix....Bc cho S làm chức zụ đóa hồi lào thế ::huhu2:: ...... Ko chỡ thì làm zì S.... :bucminh:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 1:19 pm
k chở thì k có xiền... thế thôi... mất quỳên lợi =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 4:20 pm
@nU : lỜm tÁi xẾ có $$ hÀ :hoho:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 7:56 pm
có chớ... mà Nu cũg đâu bjk... đoán đại =)) :-"

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 8:20 pm
đoán đại mà cũg đoán tuởg có $$ cho rym lờm với :dethuong:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:31 am
Nếu mà có $$ thì nhường Rym luôn........
Tưởng S xèm $$ hã Nu....khjnh thường S wá :dapdau: :haxxi: :cay: :dada: :gianmanh: :danh: ::tucgian:: :chetdi:

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 7:38 am
ẹc... công việc đàng hoàng mờ.... đâu phải công việc k đàng hoàng đâu mà xèm với k xèm... hỉu sai hết =))...
Tiền là tiền là phật... là sức bật kủa lò xo =))

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 8:01 am
…Nu™… đã viết:
ẹc... công việc đàng hoàng mờ.... đâu phải công việc k đàng hoàng đâu mà xèm với k xèm... hỉu sai hết =))...
ai ko bjk là công việc đàng hoàng......mà S ko xèm
đối zới Nu là rứa....chớ đối zới S là zấy...pởi rứa có bao zờ người S coá tiền đâu :-s

…Nu™…
Thư kí
Thư kí
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 8:21 am
ẹc... tội rứa... nu thì lúc giàu lúc nghèo... thất thường... chẳng có bh tiền nó vào nhìu miết ớ =))

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:41 pm
-:¦:-_§äÿ_-:¦:- đã viết:
…Nu™… đã viết:
ai ko bjk là công việc đàng hoàng......mà S ko xèm
đối zới Nu là rứa....chớ đối zới S là zấy...pởi rứa có bao zờ người S coá tiền đâu :-s
Ôg sAY tỘi hỲ jẤy mÀ cŨg kÔ cÓ chỚ nÓy cHI tiỀn :ethen: :ethen:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 2 Icon_minitime
vấn đề cần giải quyết Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next