Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Độc Thân Hộy - Chúc Mọi Người Halloween Vui Vẻ

Độc Thân HỘy

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

vấn đề cần giải quyết Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5
Tác giả

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Cám ơn bạn!tôi được cộng 1 điểm
Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:03 pm
zỏi đó....mai anh phát fiếu....pé múp...pé tròn...pé mau hiểu :thatcuoi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:05 pm
fát rỳ đó fát nhớk fát kẹo choe ngoe ank :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam
Age : 29 Registration date : 20/09/2008 Tổng số bài gửi : 834 Đến từ : tu` nay la`m gi` thi` la`m Công Việc : bou ko quan tam! Tính Cách : bou ko ma`ng den

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:14 pm
hix...lớn rầu mà cứ đoài kẹo hoài....làm tốn tiền em :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ
Age : 29 Registration date : 16/09/2008 Tổng số bài gửi : 574 Đến từ : bỤg mAmA chIu rA Công Việc : ......? Tính Cách : ......!?!

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:19 pm
pợn ank chi ank vay rầu tốn chi nữa :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:29 pm
anh vay mà nó keo để nó ik cướp ngân hàng đã :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 1:35 pm
hố hố pợn tốt bụg hỳ :thatcuoi:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 2:26 pm
wá tốt luôn.....đờì khốn nạn có thằng pạn như nó đó :dapdau:

Winnie™

Winnie™
Bang chủ
Bang chủ
Nữ
Age : 29 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 169 Đến từ : |Lâu Đài Cát| Công Việc : Tính Cách : điên điên

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeMon Oct 27, 2008 11:10 pm
Bắn súng nữa đi 2 ngừi kia=]]

Die : Bourbon

Die : Bourbon
Administrator
Administrator
Nam
Age : 30 Registration date : 15/09/2008 Tổng số bài gửi : 111 Đến từ : Hell world < vô gia cư > Công Việc : Student Tính Cách : Hmmm......< vui tính >

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 2:41 pm
zui ghê ha lão say gần 800 bài roài kìa , :thongbao: post nhiều nữa đi mọi người , mà đánh cho có nghĩa với!

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 2:54 pm
@bou: hồi trước la kô cho spam chừ keo rớ ngừi
@nhi: bắn hùi mô mi :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 9:54 pm
Winnie™ đã viết:
nó pén em trước....em mới pén lại....mục nào nó cũng pén....nó chọc em...xử nó zùm em chị :suytu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeTue Oct 28, 2008 9:55 pm
Bourbon đã viết:
zui ghê ha lão say gần 800 bài roài kìa , :thongbao: post nhiều nữa đi mọi người , mà đánh cho có nghĩa với!
em hơn rồi....chắc có chuyện zì đây ông Bour mới khuyến khích post nhiều :-w....đánh ko có nghĩa thì chẳng có pắn súng sảy ra liên miên trong moại box :dapdau:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 6:05 am
ank say vinh hạnh hỳ :ethen:
ôg bou khuyến khích vì post nhều bài lừo đc. tăg điểm mờk tăg điểm thỳ ôg bou cũg đc. tăg vì chăm sóc 4rom chi đó :ethen: mờk ngoe ổg nóy tăg điểm lờ 4rom càg đc. nổi tiếg nhều ngừi bik chớ chi :dethuong:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 6:08 am
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
Winnie™ đã viết:
nó pén em trước....em mới pén lại....mục nào nó cũng pén....nó chọc em...xử nó zùm em chị :suytu:

kô dớm âu ngoe ey bắn ey trước bik liền ák :hoho: em hiền lành ry mờk ik bắn ey có ngừi taz bắn em trước ák BC :hat:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 9:53 pm
®¥m™ đã viết:
ank say vinh hạnh hỳ :ethen:
ôg bou khuyến khích vì post nhều bài lừo đc. tăg điểm mờk tăg điểm thỳ ôg bou cũg đc. tăg vì chăm sóc 4rom chi đó :ethen: mờk ngoe ổg nóy tăg điểm lờ 4rom càg đc. nổi tiếg nhều ngừi bik chớ chi :dethuong:
là tăng điểm cho 4rum....đc + điểm thì 4rum đc có tên mới....nói thế mà ko hiểu nữa thì thôy...đừng hỏi nữa :langtu:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 9:55 pm
®¥m™ đã viết:
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
Winnie™ đã viết:

kô dớm âu ngoe ey bắn ey trước bik liền ák :hoho: em hiền lành ry mờk ik bắn ey có ngừi taz bắn em trước ák BC :hat:
nói mà ko bjk ngượng.....hiền lành chi ác rớ người.....ai zám pén người....chưa kiệp pén thì người pén người ta chết ngữa :chetdi:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 1:37 pm
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
®¥m™ đã viết:
™…-»§åÿ«-…™ đã viết:
Winnie™ đã viết:

nói mà ko bjk ngượng.....hiền lành chi ác rớ người.....ai zám pén người....chưa kiệp pén thì người pén người ta chết ngữa :chetdi:

thẹt chết kô bắn hoài mờk có thấy say chết mô naz` :hoho:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 1:57 pm
=]]....rym pét cái mà s nói zới rym ák...pỏ zô pén là S chết liền àk :ethen:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 2:06 pm
nóy cái chi rớk rym có bik âu naz` :ethen:

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 2:07 pm
ko nhớ thì thôy...khỏi nhắc lại...đỡ fãi chết :dethuong:

®¥m™

®¥m™
Rym
Rym
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 2:12 pm
đi đi mừk say nhắc ik nhắc ik

™…-»§åÿ«-…™

™…-»§åÿ«-…™
Say
Say
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitimeThu Oct 30, 2008 2:49 pm
thì là .......... đó :anbap:

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: vấn đề cần giải quyết vấn đề cần giải quyết - Page 5 Icon_minitime
vấn đề cần giải quyết Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 5 trong tổng số 5 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5